Equation x
JF-Expert Member
- Sep 3, 2017
- 41,549
- 64,916
Kuna hizi ndoto huwatokea watu wakifanya mapenzi na watu wanaowafahamu au wasiowafahamu, ni nini huwa chanzo cha kuota hizo ndoto. Na mara nyingine ukishtuka unaweza jikuta maeneo husika kama yameguswa.
Je, ni kwasababu ya kushiba sana na kuvimbiwa au inatokea tu kutokana na kazi ya ubongo ya ku-refresh?
Je, ulishawahi kuota ndoto za namna hiyo na uliichukuliaje?
Je, ni kwasababu ya kushiba sana na kuvimbiwa au inatokea tu kutokana na kazi ya ubongo ya ku-refresh?
Je, ulishawahi kuota ndoto za namna hiyo na uliichukuliaje?