Ni nini kimekuweka macho mda huu...?

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Sep 24, 2010
216,939
728,454
usiku nilikuwa ninauchapa.....................kwa hiyo sikuwa macho.................lakini upweke una sababishwa na nini hata ukunyime usingizi?

Suala la usingizi kuupata ni la Muumba........................Psalms 127:2..............................."It is vain for you to rise up early, to sit up late, to eat the bread of sorrows, for so He gives His beloved sleep."
 

Mamaa Kigogo

Senior Member
Sep 26, 2011
105
43
me ni upweke wa kuwaza wapi nitapata chapaa wanaotaka kunipa wanataka tupige bendi kwanza nisije nikaingia mitini kazi kweli kweli
 

ENZO

JF-Expert Member
Sep 30, 2010
4,203
1,649
Mi naimbisha .......wadau niongezeeni mistari mana naona mchuchu hanielewi!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

0 Reactions
Reply
Top Bottom