Ni ngumu kuwaelewa wanaume!!!


Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
22,243
Likes
297
Points
180
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
22,243 297 180
Haipiti wiki bila kusikia jinsi wanawake tulivyo viumbe vya ajabu!!Hatueleweki...tunasema hili tukimaanisha lile...tunafanya hili wakati tunataka lile, yani hatuna moja.

Ila ukweli ni kwamba linapokuja swala la mapenzi na mahusiano WANAUME ndio wasioeleweka.Unakuta mtu anakupenda ila matendo yake hayaonyeshi kabisa hayo....hamna kuonyesha kujali wala nini!Na sio kwamba hataki ila hajui jinsi au umuhimu wakufanya hivyo.Hapo hujakutana na asiyekupenda ila mwenye matendo yanayoashiria hivyo.

Kusema ukweli ni rahisi sana kugundua kama mwanamke(wengi sio wote...wengine ni wasanii) anakupenda/kukujali kweli maana ni ngumu kwa mwanamke kuficha/kutokuonyesha hisia zake za ukweli mkiwa tayari kwenye mahusiano!Kwahiyo kina kaka kama unampenda mtu jitahidini kuonyesha kwa uwazi maana ni rahisi sana kuwasoma VISIVYO.....kumbuka IF YOU ARE GOOD TO US, WE WILL BE THE BEST THING THAT EVER HAPPENED TO YOU.:hug:TUNAWAPENDA SANA!!!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,852
Likes
46,335
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,852 46,335 280
Mimi nadhani ni haki zaidi kusema binadamu ni viumbe wa ajabu! Hatueleweki...tunasema hili tukimaanisha lile...tunafanya hili wakati tunataka lile, yaani hatuna moja.

Na uthibitisho wa kuwa sisi binadamu hatueleweki ni hizo lawama tutupianazo baina yetu. Tunapenda sana kunyooshea wengine vidole hata kwa yale mapungufu tuliyonayo kwa wingi.

Mimi nishawahi kushuhudia jamaa mmoja hivi kwenye klabu ya pombe za kienyeji akimsema jamaa mwingine kwa ulevi wake wakati yeye mwenyewe kila siku hakosi kunywa dengerua.

Pia nishawahi kumsikia changudoa mmoja akimteta changudoa mwenzake eti ni malaya. Sasa jiulize mwenyewe hapo kama sisi binadamu si viumbe wa ajabu!

Mara nyingi huwa ni "fulani" na sio "wewe" au "mimi".....
 
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
22,243
Likes
297
Points
180
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
22,243 297 180
Mimi nadhani ni haki zaidi kusema binadamu ni viumbe wa ajabu! Hatueleweki...tunasema hili tukimaanisha lile...tunafanya hili wakati tunataka lile, yaani hatuna moja.

Na uthibitisho wa kuwa sisi binadamu hatueleweki ni hizo lawama tutupianazo baina yetu. Tunapenda sana kunyooshea wengine vidole hata kwa yale mapungufu tuliyonayo kwa wingi.

Mimi nishawahi kushuhudia jamaa mmoja hivi kwenye klabu ya pombe za kienyeji akimsema jamaa mwingine kwa ulevi wake wakati yeye mwenyewe kila siku hakosi kunywa dengerua.

Pia nishawahi kumsikia changudoa mmoja akimteta changudoa mwenzake eti ni malaya. Sasa jiulize mwenyewe hapo kama sisi binadamu si viumbe wa ajabu!

Mara nyingi huwa ni "fulani" na sio "wewe".....
Hhahahahha....asante!!Hapo kwa mlevi na dada poa pamenifurahisha!!
Newayz hali iko pande zote ndio maana sikusema wanawake wote wanaeleweka ila nimeegemea zaidi kwa wakaka kwasababu ndo wagumu kuji-express kwenye mapenzi!!Sio maisha kwa ujumla!!!
 
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,081
Likes
314
Points
180
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,081 314 180
Haipiti wiki bila kusikia jinsi wanawake tulivyo viumbe vya ajabu!!Hatueleweki...tunasema hili tukimaanisha lile...tunafanya hili wakati tunataka lile, yani hatuna moja.

Ila ukweli ni kwamba linapokuja swala la mapenzi na mahusiano WANAUME ndio wasioeleweka.Unakuta mtu anakupenda ila matendo yake hayaonyeshi kabisa hayo....hamna kuonyesha kujali wala nini!Na sio kwamba hataki ila hajui jinsi au umuhimu wakufanya hivyo.Hapo hujakutana na asiyekupenda ila mwenye matendo yanayoashiria hivyo.

Kusema ukweli ni rahisi sana kugundua kama mwanamke(wengi sio wote...wengine ni wasanii) anakupenda/kukujali kweli maana ni ngumu kwa mwanamke kuficha/kutokuonyesha hisia zake za ukweli mkiwa tayari kwenye mahusiano!Kwahiyo kina kaka kama unampenda mtu jitahidini kuonyesha kwa uwazi maana ni rahisi sana kuwasoma VISIVYO.....kumbuka IF YOU ARE GOOD TO US, WE WILL BE THE BEST THING THAT EVER HAPPENED TO YOU.:hug:TUNAWAPENDA SANA!!!
Ni kweli sana na nakubaliana na wewe kuwa wanawake wengi wapo very expressive na honesty! ( ofcse sio wote!), big up women out there! we love you!
A%20S%2041.gif
 
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
22,243
Likes
297
Points
180
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
22,243 297 180
Ni kweli sana na nakubaliana na wewe kuwa wanawake wengi wapo very expressive na honesty! ( ofcse sio wote!), big up women out there! we love you!
A%20S%2041.gif
Asante!!Ila we mchoyoo wa THANKS!!heheh
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
Ni kweli sana na nakubaliana na wewe kuwa wanawake wengi wapo very expressive na honesty! ( ofcse sio wote!), big up women out there! we love you!
A%20S%2041.gif
mmmmhhh kwakweli kama wote tungekuwa tunakubaliana hivi ..
the world will be a much better place...
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
Asante!!Ila we mchoyoo wa THANKS!!heheh
mmmhhh asante sana Lizzy..kwa kujitoa mhanga kihasi hiki...
ni kweli niliona poster nyigi sana kuhusu hawa ngugu zetu wa kiume wakitulalamikia sana..
asante kwa kusimama na kutetea wanawake ....
Big Up For Lizzy...
 
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
22,243
Likes
297
Points
180
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
22,243 297 180
mmmhhh asante sana Lizzy..kwa kujitoa mhanga kihasi hiki...
ni kweli niliona poster nyigi sana kuhusu hawa ngugu zetu wa kiume wakitulalamikia sana..
asante kwa kusimama na kutetea wanawake ....
Big Up For Lizzy...
Asante mpnz...tuko pamoja!
 
Yegomasika

Yegomasika

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2009
Messages
10,565
Likes
43,089
Points
280
Yegomasika

Yegomasika

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2009
10,565 43,089 280
Utakuwa umeangalia kipindi cha today show NBC leo asubuhi ehe~walikuwa wanaongelea kitu hii!.
 
Yegomasika

Yegomasika

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2009
Messages
10,565
Likes
43,089
Points
280
Yegomasika

Yegomasika

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2009
10,565 43,089 280
Huhhhhh??Okeyyy!Ila sijaona nimeongea kutokana na experience!!
Mmh basi kanunue gazeti la Cosmopolitan toleo la mwezi huu, kuna special article kuhusu tofauti kubwa ya maamuzi iliyopo kati ya wanaume na wanawake.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,030
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,030 280
Wanaume tunaeleweka sana. Na umeonesha jinsi gani mnatuelewa-kwamba hatueleweki! Lakini kwamba wanawake ni mafumbo yasiyotegukika bado ni kweli.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,141
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,141 280
wanawake wanakwenda na emotions ndo maana ni ngumu kuwaelewa....i mean mwanamke anaweza sema hapendi watu wafupi but akikutana na mtu mfupiatakaemfanya ajisikie special,hisia zinabadilika,na taratibu anaanza kumpenda huyo mfupi..wanaume sio emotional.ni practical zaidi....kwa hiyo ni kweli ignore what a woman say....watch her actions ndo utamuelewa....
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,141
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,141 280
lizzy nimependa sana hiyo ya kumwambia mpenzi wako...you are the best thing ever happened to me....i do that everyday.............
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Haipiti wiki bila kusikia jinsi wanawake tulivyo viumbe vya ajabu!!Hatueleweki...tunasema hili tukimaanisha lile...tunafanya hili wakati tunataka lile, yani hatuna moja.

Ila ukweli ni kwamba linapokuja swala la mapenzi na mahusiano WANAUME ndio wasioeleweka.Unakuta mtu anakupenda ila matendo yake hayaonyeshi kabisa hayo....hamna kuonyesha kujali wala nini!Na sio kwamba hataki ila hajui jinsi au umuhimu wakufanya hivyo.Hapo hujakutana na asiyekupenda ila mwenye matendo yanayoashiria hivyo.

Kusema ukweli ni rahisi sana kugundua kama mwanamke(wengi sio wote...wengine ni wasanii) anakupenda/kukujali kweli maana ni ngumu kwa mwanamke kuficha/kutokuonyesha hisia zake za ukweli mkiwa tayari kwenye mahusiano!Kwahiyo kina kaka kama unampenda mtu jitahidini kuonyesha kwa uwazi maana ni rahisi sana kuwasoma VISIVYO.....kumbuka IF YOU ARE GOOD TO US, WE WILL BE THE BEST THING THAT EVER HAPPENED TO YOU.:hug:TUNAWAPENDA SANA!!!
teh teh teh khaaaaa :ranger:
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Haipiti wiki bila kusikia jinsi wanawake tulivyo viumbe vya ajabu!!Hatueleweki...tunasema hili tukimaanisha lile...tunafanya hili wakati tunataka lile, yani hatuna moja.

Ila ukweli ni kwamba linapokuja swala la mapenzi na mahusiano WANAUME ndio wasioeleweka.Unakuta mtu anakupenda ila matendo yake hayaonyeshi kabisa hayo....hamna kuonyesha kujali wala nini!Na sio kwamba hataki ila hajui jinsi au umuhimu wakufanya hivyo.Hapo hujakutana na asiyekupenda ila mwenye matendo yanayoashiria hivyo.

Kusema ukweli ni rahisi sana kugundua kama mwanamke(wengi sio wote...wengine ni wasanii) anakupenda/kukujali kweli maana ni ngumu kwa mwanamke kuficha/kutokuonyesha hisia zake za ukweli mkiwa tayari kwenye mahusiano!Kwahiyo kina kaka kama unampenda mtu jitahidini kuonyesha kwa uwazi maana ni rahisi sana kuwasoma VISIVYO.....kumbuka IF YOU ARE GOOD TO US, WE WILL BE THE BEST THING THAT EVER HAPPENED TO YOU.:hug:TUNAWAPENDA SANA!!!
kama ni hivyo basi nitayafanyia kazi hayo kwa "mama ferds"................. asante kwa useful post.....respect mamaa
 
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
22,243
Likes
297
Points
180
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
22,243 297 180
wanawake wanakwenda na emotions ndo maana ni ngumu kuwaelewa....i mean mwanamke anaweza sema hapendi watu wafupi but akikutana na mtu mfupiatakaemfanya ajisikie special,hisia zinabadilika,na taratibu anaanza kumpenda huyo mfupi..wanaume sio emotional.ni practical zaidi....kwa hiyo ni kweli ignore what a woman say....watch her actions ndo utamuelewa....
Hapo sasa ndio tunapogongana.....wanaume wakati mwingine unakuta matendo yenu hayaendani kabisa na hisia zenu!!
Asante Boss:A S crown-1:
 
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
22,243
Likes
297
Points
180
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
22,243 297 180
lizzy nimependa sana hiyo ya kumwambia mpenzi wako...you are the best thing ever happened to me....i do that everyday.............
Kweli Boss....inamwongezea mwenzio raha!!!
 
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
22,243
Likes
297
Points
180
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
22,243 297 180
Mmh basi kanunue gazeti la Cosmopolitan toleo la mwezi huu, kuna special article kuhusu tofauti kubwa ya maamuzi iliyopo kati ya wanaume na wanawake.
Tupe point mbili tatu basi.....binafsi hua sisomi hayo magazeti!!!:redfaces:
 

Forum statistics

Threads 1,237,204
Members 475,501
Posts 29,281,340