Ni nani ni msemaji wa CHADEMA?

Ni nani ni msemaji wa CHADEMA?

Nilipitishwa kwakikao kipi? Mimi ni mwanachama kama wengine tu,
Huwezi kukwepa hili kwani hata matukio kadhaa umetletea laivi,.......pia hata majuzi umetowa ufafanuzi wa yale ulyoyaita ''upotoshaji wa kesi Zitto v CDM'' ni kama ulichukuwa nafasi ya aidha Mwanasheria au Msemaji...!
 
usikubali kuwa msukule kwenye maisha yako. hiyo ni sawa na kumkashifu Mungu kwa vipawa alivyokupa vya kufikiria na kuamua/kutenda,
kujifanya kipofu ni ujinga. leo hii akina mbowe na zitto, watu waliokuwa wamebeba imani za waTz wengi nikiwemo mimi wanakiri hadharani kuwa walichukua rushwa kutoka kwa akina mkono/rostam et al. kuwa makini mkuu wanasiasa kitu pekee wanachosema cha ukweli ni jina lao tu ili kwenye kura ulichague. mengine yote ni 50% tu.
Toa ushahidi kuwa wamekiri kwamba walichukuwa rushwa. Mkono amekanusha, mbowe amekanusha, Lakini zzk amekiri, japo anavunga, na mkono amekiri kuwa amempa zzk magari. Sasa unakoelekea wewe utakuwa chizi muda si mrefu
 
CHAMA kilichopoteza muelekeo kila mtu hujifanya ni msemaji. wapo wengi kama akina Yeriko Nyerere, Ben Saanane, Molemo, John Mrema, Mohamed Mtoi, Tumaini Makene nk

wasemaji wa ccm ndio hawa,chilisosi,msalani,taswira,ze marcopolo na mbulura's wote wa lumumba fc?? teh teh teh teh teh teh
 
CHADEMA HAJULIKANI NANI MSEMAJI WA CHAMA KULIKONI NDIO KUCHANGANYIKIWA?
Chadema kwenye mgogoro wao kumeibuka kuwa na wasemaji wengi ndani chama,tumeona wajumbe wa kamati kuu wasema ovyo akina Lema na Msigwa walikisemea chama maamuzi ya kamati kuu wakati kamati kuu bado haijakaa na kutoa maamuzi walipita kila kona na kusema akina Zitto tumeshawafukuza na wengine wakisema tutawafukuza.Wasemaji wakazidi ibuka mara akina Tundulisu mara Mnyika huku Makene akiendelea kuwa msemaji wa kipropaganda kwenye mitandao akipotosha umma juu ya sakata hilo chakusikitisha wakaibuka hadi wasiotambulika kikatiba kuwa wasemaji wa chama eti hawa wanaojiita mwenyekiti wa M4C kanda ya ziwa huku ni kuheuka chama kimekosa maadili na nidhamu chama hakiwezi kuwa na wasemaji wengi kiasi hichi athari yake ni kuwapotosha wanachama na kushindwa kuelewa wasimamie msimamo gani?tujiulize unaporuhusu mtu kama lema,msigwa na lisu kuwa wasemaji wa chama?chama hicho labda kitakuwa na kichaa,
ndimi
Hansen Nasri

wewe kweli kichaa,mambo ya cdm yanakuhusu nini wewe gamba? mwaka huu mtakufa kwa presha sababu ya cdm!
 
Kwa hiyomatamko unayoleta hapa huwa ni kihere here tu

hatuwezi kuuacha uongo na upuuzi dhidi ya cdm ukitamba hapa jf , ni lazima tutakuja kuutolea ufafanuzi , jf siyo kama lumumba ambako ni lazima msubiri mwongozo kutoka kwa SIMIYU YETU .
 
CHADEMA HAJULIKANI NANI MSEMAJI WA CHAMA KULIKONI NDIO KUCHANGANYIKIWA?
Chadema kwenye mgogoro wao kumeibuka kuwa na wasemaji wengi ndani chama,tumeona wajumbe wa kamati kuu wasema ovyo akina Lema na Msigwa walikisemea chama maamuzi ya kamati kuu wakati kamati kuu bado haijakaa na kutoa maamuzi walipita kila kona na kusema akina Zitto tumeshawafukuza na wengine wakisema tutawafukuza.Wasemaji wakazidi ibuka mara akina Tundulisu mara Mnyika huku Makene akiendelea kuwa msemaji wa kipropaganda kwenye mitandao akipotosha umma juu ya sakata hilo chakusikitisha wakaibuka hadi wasiotambulika kikatiba kuwa wasemaji wa chama eti hawa wanaojiita mwenyekiti wa M4C kanda ya ziwa huku ni kuheuka chama kimekosa maadili na nidhamu chama hakiwezi kuwa na wasemaji wengi kiasi hichi athari yake ni kuwapotosha wanachama na kushindwa kuelewa wasimamie msimamo gani?tujiulize unaporuhusu mtu kama lema,msigwa na lisu kuwa wasemaji wa chama?chama hicho labda kitakuwa na kichaa,
ndimi
Hansen Nasri
8🙂 mada x
 
Toa ushahidi kuwa wamekiri kwamba walichukuwa rushwa. Mkono amekanusha, mbowe amekanusha, Lakini zzk amekiri, japo anavunga, na mkono amekiri kuwa amempa zzk magari. Sasa unakoelekea wewe utakuwa chizi muda si mrefu
mkuu yaani hata maneno ya mbowe mwenyewe kukiri kuwa alichukua hela unayapinga? kumbuka alisema tatizo sio kuchukua kutoka kwa ccm wala Kikwete bali matumizi yake. siamini kama umejitia ukiziwi kiasi hiki.
 
Back
Top Bottom