Ni nani mmiliki wa intaneti?

Ni nani mmiliki wa intaneti?

TELLO

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2018
Posts
233
Reaction score
412
Nimekua nikiwaza sana nani hasa anaemiliki mtandao wa INTANETI make mitandao ya simu sijuwi wananunua kwa nani access za hizi INTANETI
 
Kaka wewe pia ni mmiliki wa intaneti kupitia icho kifaa unachotumia kuingia humu jf. Internet ni interconnected networks ambapo wewe pia huko kwenye hizo networks.
Internet service providers ndiyo wanao tucharge hizi gharama unazozijua
 
Back
Top Bottom