Ni mwanamke au mwanaume? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni mwanamke au mwanaume?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KIBURUDISHO, Jun 17, 2011.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Eti kati ya mwanamke na mwanaume walio ndani ya ndoa ni yupi akiwa na mpenzi nje ya ndoa (hawara) huwa anakuwa na dharau sana ndani ya nyumba na kwanini??????????
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,534
    Likes Received: 21,016
    Trophy Points: 280
    when a woman is fed up.......
     
  3. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,325
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Sina uhakika sana ila naona mara nyingi mdada huwa na dharau
     
  4. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    duuuuuuuuuuuu!!! haluuuuuuuuuu mdada ni nouma!!yani sina hata hamu LOL!
     
Loading...