GENTAMYCINE
JF-Expert Member
- Jul 13, 2013
- 63,587
- 127,936
Kama ninavyomfanyia hivyo hivyo kutwa tu Mama yako Mzazi.We si unaliwa Kibonga na UMUGHAKA Au nguvu unazipata wapi
Kama ninavyomfanyia hivyo hivyo kutwa tu Mama yako Mzazi.We si unaliwa Kibonga na UMUGHAKA Au nguvu unazipata wapi
Umefika kwa mama mzazi tenaKama ninavyomfanyia hivyo hivyo kutwa tu Mama yako Mzazi.
Wewe kenge kwenye uzi wangu nilitukanwa na Bujibuji ukawa unashabikia. Chuki ni sehemu ya maisha yako.
MamaSamia2025 , I am very sorry brother, mi nilikuwa najua ni utani tu, nisamehe sana Kaka.Mkuu kwani ule si mli kuwa mna fanya utani na Bujibuji Simba Nyamaume, mimi ukenge wangu ni kuuliza swali?.
Mkuu mimi niwe na chuki na wewe ili iweje?, hapa napiga hesabu nina order ya mifuko 1200 ya unga wa sembe.
I got no time to beef with anyone!
Ila sio kosa letu, wewe ni bujibuji, yeye ni mama Samia.MamaSamia2025 , I am very sorry brother, mi nilikuwa najua ni utani tu, nisamehe sana Kaka.
Hivi katika hali ya kawaida naanzaje kukutukana mwanaume mwenzangu?
Vitani huwa tunachaguliana Silaha?Umefika kwa mama mzazi tena
Hahahahha noma sana
Waliopo nawapenda wote isipokuwa wale wote waliolikimbia jukwaa. Yeyote aliyekimbia jukwaa akirudi nitampenda tenaKupenda, kuponda, hata kuchukia ni haki za mtu. Je ni members wapi unawakened au kuwaponda hapa jf na kwanini?
Namchukiaje aliyeumbwa kwa sura na mfano wake Mungu?Kupenda, kuponda, hata kuchukia ni haki za mtu. Je ni members wapi unawakened au kuwaponda hapa jf na kwanini?
ShukraniMie nakupenda sana wewe mwanangu.
Nampenda sana member aitwae Magonjwa Mtambuka maana kaniweka hadi kwenye signature yake ya JFNalichukia kweli kweli hili lijamaa linalojiita PSL god 😎