Ni Mabinti zangu tu Au na Wengine ni Hivyo Hivyo?

Ni Mabinti zangu tu Au na Wengine ni Hivyo Hivyo?

kuna mtoto wa binamu yangu...akiwa nyumbani anaoga mara tatu...akitaka hata kwenda duka la jirani poda,lipgloss,spray lazima vitumike...

ni unadhifu tu
 
mkuu, samahani lakini,

mabinti zako wana umri gani kwa sasa?.. unaishi dar es salaam sehemu gani aisee?

naweza kuhamia karibu na nyumbani kwako kwa msaada zaidi?...
sorry lakini eenh!..
Mabinti zangu watatu wanasoma sekondari, form1 form3 na form4. Siishi dar, nakaa shamba sehemu remote sana. Nilicholeta hapa ni thread ya kawaida na si tangazo ndugu Excel
 
Last edited by a moderator:
kuna mtoto wa binamu yangu...akiwa nyumbani anaoga mara tatu...akitaka hata kwenda duka la jirani poda,lipgloss,spray lazima vitumike...

ni unadhifu tu
Kumbe ndivyo waivyo dada mwallu! Inaudhi sana kama wamtuma kitu cha haraka. Halafu mwallu, lini umebadili avatar?
 
Last edited by a moderator:
ndivyo walivyo...na kwa age waliyonayo ni haki kabisa wafanye hivyo..
nimebadili siku kadhaa zilizopita..ni mtu yule yule pozi tofauti tu
Kumbe ndivyo waivyo dada mwallu! Inaudhi sana kama wamtuma kitu cha haraka. Halafu mwallu, lini umebadili avatar?
 
waonaje nije kukusaidia badala ya hao mabinti?
mkuu, samahani lakini,

mabinti zako wana umri gani kwa sasa?.. unaishi dar es salaam sehemu gani aisee?

naweza kuhamia karibu na nyumbani kwako kwa msaada zaidi?...

sorry lakini eenh!..
 
Mabinti zangu watatu wanasoma sekondari, form1 form3 na form4. Siishi dar, nakaa shamba sehemu remote sana. Nilicholeta hapa ni thread ya kawaida na si tangazo ndugu Excel

aah mkuu, usipanik bana! wengine tuna kawaida ya kuona mbali aisee..! mwambie huyo wa form 4 asome sana! si unajua tena division 5 zilivyomwagika mwaka huu?.. mkomalie aachane na poda..
 
Ni kawaida yao mkuu, naona wakware wa humu wanaaza kukusumbua wanajifanya wanataka leta posa
 
Mkuu SHIEKA naomba usome mada ya ADOLESCENCE STAGE huwezi shangaa hayo yanayotokea.
Jaribu kusearch hata mtandaoni utajua tu. Nilitegemea hao wanao watakuwa bado O level na ni kweli kumbe.
Kw kifupi During adolescence, teens often struggle with their body changes, mood swings and social issues.
Ni kawaida sana hiyo.
 
Last edited by a moderator:
Mkuu SHIEKA naomba usome mada ya ADOLESCENCE STAGE huwezi shangaa hayo yanayotokea.
Jaribu kusearch hata mtandaoni utajua tu. Nilitegemea hao wanao watakuwa bado O level na ni kweli kumbe.
Kw kifupi During adolescence, teens often struggle with their body changes, mood swings and social issues.
Ni kawaida sana hiyo.
Halo SaaMbovu,hiyo mada ya adolescence stage ntaipata wapi? Inatoa mbinu za kuwazuia mabinti kuoga mara nne kwa siku?
 
Last edited by a moderator:
Wako hivyo hivyo. Mi kwenda kanisani ni lazima ningoje zaidi ya nusu saa baada ya kujiandaa. Na akitoka huko room kwake atakuuza je nimependeza mam. Ole wako utie dosari safari ndo imekufa.
 
heee makubwa hayo ngoja ni:shock:
maana naona sasa ishakuwa :evil::evil:
waache wali waliwe na wali wao
hahahaaaa!!! mamii una sauti ya aibu eenh!

naona hata kajicho unanipiga kwa aibu sana..! haya nakuja pm kwa vx v8! full mafuta..
 
Back
Top Bottom