Ni Mabinti zangu tu Au na Wengine ni Hivyo Hivyo?

Ni Mabinti zangu tu Au na Wengine ni Hivyo Hivyo?

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Posts
8,240
Reaction score
4,280
Hii tabia ya mabinti zangu inanikera sana.Nina haraka ya kwenda shambani,naingia kwenye gari naliwasha tayari kuelekea shambani, lakini oohhhh! dashboard inawasha taa kunieleza kwamba mafuta yako chini sana, hayatanifikisha shambani. Namwita binti akaniletee mafuta kituo cha karibu, na namkabidhi galoni na fedha akimbie mara moja. Eti anaanza kutafuta ndoo ya maji akaoge kabla ya kwenda.Nyongo inanipanda navumilia. Anamaliza kuoga (baada kama ya nusu saa hivi) anajivuuta kwenda kuvaa. Anaibuka toka chumbani akinukia marashi akisema: 'Niko tayari, galoni na hela viko wapi? Ninao mabinti watatu na wote wana tabia hii. Wanaonaje? Kituo cha petrol ni disko? Au hawataki kutumwa? Nauliza: Wasichana wote wako hivi au wa kwangu wana matatizo?
 
Hii tabia ya mabinti zangu inanikera sana.Nina haraka ya kwenda shambani,naingia kwenye gari naliwasha tayari kuelekea shambani, lakini oohhhh! dashboard inawasha taa kunieleza kwamba mafuta yako chini sana, hayatanifikisha shambani. Namwita binti akaniletee mafuta kituo cha karibu, na namkabidhi galoni na fedha akimbie mara moja. Eti anaanza kutafuta ndoo ya maji akaoge kabla ya kwenda.Nyongo inanipanda navumilia. Anamaliza kuoga (baada kama ya nusu saa hivi) anajivuuta kwenda kuvaa. Anaibuka toka chumbani akinukia marashi akisema: 'Niko tayari, galoni na hela viko wapi? Ninao mabinti watatu na wote wana tabia hii. Wanaonaje? Kituo cha petrol ni disko? Au hawataki kutumwa? Nauliza: Wasichana wote wako hivi au wa kwangu wana matatizo?

umekuwa na ma-gf,mchumba,umeoa,umepata mabinti, bado tu hujajua hilo???
 
Mkuu hii ndio tabia ya wote je wanaumri gani?vijana hatujaoa
 
ni tabia tu yakupenda usafi..sasa wakitoka lazima wajipare....
 
Hapo unashuka unaenda fata mwenyewe.
Hawa watu kama nina haraka siwasumbui au nawaambia mapema 2hrs bfr
 
mtoto umleavyo ndivyo akuavyo hivyo endelea kuwadekeza mpaka basi 😛hoto:
Hii tabia ya mabinti zangu inanikera sana.Nina haraka ya kwenda shambani,naingia kwenye gari naliwasha tayari kuelekea shambani, lakini oohhhh! dashboard inawasha taa kunieleza kwamba mafuta yako chini sana, hayatanifikisha shambani. Namwita binti akaniletee mafuta kituo cha karibu, na namkabidhi galoni na fedha akimbie mara moja. Eti anaanza kutafuta ndoo ya maji akaoge kabla ya kwenda.Nyongo inanipanda navumilia. Anamaliza kuoga (baada kama ya nusu saa hivi) anajivuuta kwenda kuvaa. Anaibuka toka chumbani akinukia marashi akisema: 'Niko tayari, galoni na hela viko wapi? Ninao mabinti watatu na wote wana tabia hii. Wanaonaje? Kituo cha petrol ni disko? Au hawataki kutumwa? Nauliza: Wasichana wote wako hivi au wa kwangu wana matatizo?
 
Hapo unashuka unaenda fata mwenyewe.
Hawa watu kama nina haraka siwasumbui au nawaambia mapema 2hrs bfr
Asante, umesema kitu cha maana. Ushauri wako ntauzingatia.
 
Hii tabia ya mabinti zangu inanikera sana.Nina haraka ya kwenda shambani,naingia kwenye gari naliwasha tayari kuelekea shambani, lakini oohhhh! dashboard inawasha taa kunieleza kwamba mafuta yako chini sana, hayatanifikisha shambani. Namwita binti akaniletee mafuta kituo cha karibu, na namkabidhi galoni na fedha akimbie mara moja. Eti anaanza kutafuta ndoo ya maji akaoge kabla ya kwenda.Nyongo inanipanda navumilia. Anamaliza kuoga (baada kama ya nusu saa hivi) anajivuuta kwenda kuvaa. Anaibuka toka chumbani akinukia marashi akisema: 'Niko tayari, galoni na hela viko wapi? Ninao mabinti watatu na wote wana tabia hii. Wanaonaje? Kituo cha petrol ni disko? Au hawataki kutumwa? Nauliza: Wasichana wote wako hivi au wa kwangu wana matatizo?

mkuu, samahani lakini,

mabinti zako wana umri gani kwa sasa?.. unaishi dar es salaam sehemu gani aisee?

naweza kuhamia karibu na nyumbani kwako kwa msaada zaidi?...

sorry lakini eenh!..
 
Hapa issue sio tu mabinti zako nahisi kuna tabia wameiga toka kwako, kwa haraka haraka unaonekana ni mzito kufanya maamuzi
 
ni tabia tu yakupenda usafi..sasa wakitoka lazima wajipare....
kabanga! kupenda usafi dhidi ya uchafu upi? Ninapomwita kumtuma sio kwamba alikuwa anapakuwa mkaa kwenye lori au alikuwa akifunga gear-box!
 
Last edited by a moderator:
Mmmmmh
 

Attachments

  • 1397036295063.jpg
    1397036295063.jpg
    8.5 KB · Views: 228
Hapa issue sio tu mabinti zako nahisi kuna tabia wameiga toka kwako, kwa haraka haraka unaonekana ni mzito kufanya maamuzi[/QUOTE]
Maamuzi yapi ndugu KIBONGOMKUTI yanayonishinda? Halafu mie naoga mara moja tu kwa siku!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom