Ni lini Open University wataita kwenye Usaili post ya lab scientist?

Ni lini Open University wataita kwenye Usaili post ya lab scientist?

Ubavu

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2012
Posts
2,789
Reaction score
3,278
Mnamo tarehe 28 october (kama sijakosea), Open university walitoa majina ya watu waliokuwa shortlisted kwaajili ya kufanya interview kwa posts za Assistant lecturer na Tutorial assistant. Cha kushangaza kuna baadhi ya posts hawakutoa majina wala maelezo ya kwann hawakuita watu kwenye interviews kwenye kada hiyo.
Nmesubiri mpaka nmechoka. So nmeamua kuleta jambo hili hapa JF maana hapa wapo watu wa aina mbalimbali ambao nadhani wanaweza kujua kinachoendelea.

Natanguliza shukrani zangu kwenu...

Ubavu !
 
watu wana mwezi kazini mkuu
Acha bana...! Sasa walitangazaje hiyo interview.?! Maana mie tangazo nililoliona ni lile la kuita interview kwaajili ya tutorials pamoja na assistant lecturers...! Na walifanya interview tar 31 na tar 1 November...! Huo mwezi unaosema wewe umefikaje??!
[emoji27] [emoji27] [emoji27] [emoji27] [emoji27] [emoji27]
 
Mnamo tarehe 28 october (kama sijakosea), Open university walitoa majina ya watu waliokuwa shortlisted kwaajili ya kufanya interview kwa posts za Assistant lecturer na Tutorial assistant. Cha kushangaza kuna baadhi ya posts hawakutoa majina wala maelezo ya kwann hawakuita watu kwenye interviews kwenye kada hiyo.
Nmesubiri mpaka nmechoka. So nmeamua kuleta jambo hili hapa JF maana hapa wapo watu wa aina mbalimbali ambao nadhani wanaweza kujua kinachoendelea.

Natanguliza shukrani zangu kwenu...

Ubavu !

... Mkuu walioomba Lab Scientist wote hawana vigezo ndo maana hawajawaita ...
 
Back
Top Bottom