Ni lini JK ataacha safari za nje? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni lini JK ataacha safari za nje?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bemg, Apr 21, 2012.

  1. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Pamoja na Kuwa na utetezi wa safari zake za nje za mara kwa mara kwamba zinafaida kwa taifa .Je lini ataacha hizo safari?Na lini ataanza kufanya ziara kwa wananchi wa tanzania na kujionea mwenyewe kwa macho wanavyoteseka na mfumo mbaya wa serikali yake?Je anajua watanzania wengi wanaishi kwa matumaini ya kuona siku imepita na hajui kesho atakula wapi, atasomeshaje watoto wake na atatibiwaje?

    Sidhani kama yuko makini na majukumu tuliyompa watanzania na amini hata moyo wake unamsuta kwamba serikali na chama chake hakiko makini na ameshindwa kukitendea haki kiti cha urais.

    Nadhani hadi 2015 atakuwa ameweka record ya Rais aliyedhurura nchi nyingi za nje kuliko rais mwingine hapa Africa.

    Rais wetu JK lini utatembelea kila pembe ya tanzania?
     
  2. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,484
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Unataka record gani? Mbona mpaka sasa kisha weka? Sema ataingia kwenye gns book! Kama hajaingizwa bado mpaka muda huu
     
  3. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 9,878
    Likes Received: 3,298
    Trophy Points: 280
    ataacha pale tukimn'gatua magogoni au tukishindwa basi 2015 mwisho,. au ataomba kurudia waziri wa mambo ya nje tena???
     
  4. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    ... siku atakapokuwa anaaga wananchi akimaliza Urahisi wake..!
     
  5. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haachi, mwl alisema ukionja nyama ya mtu hutaacha ng'o!
     
  6. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Baada ya maombi na vifungo vya kutosha.
     
  7. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 3,509
    Likes Received: 1,853
    Trophy Points: 280
    Ataacha akishaondoka madarakani
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Tumpige chini tu Vasco Da Gamma huyu
     
  9. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,256
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    As long as mnamlipia nyie, ataendelea kusafiri. Siku atakapoanza kujilipia mwenyewe ataacha...sasa hivi hakuna kinachomgusa. Hisia zangu ni kuwa anaenda kuandaa makao ya baada ya urais
     
  10. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 6,364
    Likes Received: 2,034
    Trophy Points: 280
    Siamini kama watanzania tulimpa jukumu lolote, alijipa yeye mwenyewe na familia yake na ndo maana anaogopa kutembelea wananchi aliowaibia kura.

    Jibu la swali lako ni kwamba, JK ataacha ziara za nje siku wasanii wenzake wakifa mfululizo kwa sababu atapanga kuhani misiba mfululizo.
     
  11. l

    liverpool2012 Senior Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We Ushaona wapi mtu wa pwani hapendi shuguli/safari ngomani.
     
  12. G

    Gagso Member

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hilo nalo neno?
     
  13. I

    IWILL JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 297
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    akiuwawa! kama gaddafi
     
Loading...