Ni lini CRDB mtaanza kukopesha tena?


cheeter

cheeter

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2011
Messages
452
Likes
79
Points
45
Age
117
cheeter

cheeter

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2011
452 79 45
Tangu zoezi la watumishi hewa lianze CRDB nao wamezuia kukopesha watumishi wa serikali na hata wafanyabiashara. Mwenye majibu basi atujuze ni lini CRDB bank wataruhusu watu wakope. On other hand, nimemsikia Charles Kimei kuwa CRDB wana mpango wa kuongeza branches 11 nchi nzima.
 
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
13,458
Likes
14,170
Points
280
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2013
13,458 14,170 280
katika dunia ya biashara,jambo kubwa sana ni kutabirika kwa hali ya nchi kisiasa,kisheria na kiuchumi.

Kama hali ya usalama wa ajira ya mtumishi ni hatihati,hakuna benki utakuwa tayari kutoa pesa yake kumkopesha mtu ambaye haijulikani kesho ataendelea kuwa mtumishi!

Benki zinafatilia matamko ya kila siku majukwaani kufukuzana.

Benki zinafuatilia hali ya kiuchumi mtaani,hazisikilizi kauli ya wanasiasa kwamba hali ni nzuri.

Benki zinafuatilia kauli kwamba "pesa zitaendelea kukauka mfukoni" sasa wewe unataka ukopeshwe,utalipaje wakati umeahidiwa kutopata pesa ya marejesho
 
C

Chief wa kibena

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2016
Messages
690
Likes
388
Points
80
C

Chief wa kibena

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2016
690 388 80
Ni kweli ni bora watamke wazi nn kinawakwamisha aisee!!?,
 
D

DoroBucci

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2014
Messages
253
Likes
159
Points
60
Age
74
D

DoroBucci

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2014
253 159 60
Wajiunge kwenye SACCOS za mashirika ya kiserikali ili wakope tu humo..... huku dalili siyo nzuri@cheeter
 
C

Chief wa kibena

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2016
Messages
690
Likes
388
Points
80
C

Chief wa kibena

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2016
690 388 80
Wajiunge kwenye SACCOS za mashirika ya kiserikali ili wakope tu humo..... huku dalili siyo nzuri@cheeter
funguka kidgoo ......
 
M

Mnyirani

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
889
Likes
498
Points
80
Age
30
M

Mnyirani

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
889 498 80
Vumilia tu ni transitional period
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,081
Likes
16,612
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,081 16,612 280
Tangu zoezi la watumishi hewa lianze CRDB nao wamezuia kukopesha watumishi wa serikali na hata wafanyabiashara. Mwenye majibu basi atujuze ni lini CRDB bank wataruhusu watu wakope. On other hand, nimemsikia Charles Kimei kuwa CRDB wana mpango wa kuongeza branches 11 nchi nzima.
ni lini mara ya mwisho umekwenda CRDB bank?
 
mgusi mukulu

mgusi mukulu

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2013
Messages
720
Likes
552
Points
180
mgusi mukulu

mgusi mukulu

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2013
720 552 180
Nipo na jamaa wangu wa crdb wamepewa taarifa kuwa mikopo binafsi inaanza mwezi wa kwanza mwakani..
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
33,863
Likes
36,539
Points
280
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
33,863 36,539 280
Tangu zoezi la watumishi hewa lianze CRDB nao wamezuia kukopesha watumishi wa serikali na hata wafanyabiashara. Mwenye majibu basi atujuze ni lini CRDB bank wataruhusu watu wakope. On other hand, nimemsikia Charles Kimei kuwa CRDB wana mpango wa kuongeza branches 11 nchi nzima.
Ni muhimu kwanza ujiulize unakopesheka? Maanake hata wakianza kesho na wewe hukopesheki ni kazi bure.
 
mkandumbwe

mkandumbwe

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2015
Messages
443
Likes
354
Points
80
mkandumbwe

mkandumbwe

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2015
443 354 80
Kwani tumeshamaliza kuisoma namba!!!
 
Ambiele Kiviele

Ambiele Kiviele

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2014
Messages
14,478
Likes
26,115
Points
280
Ambiele Kiviele

Ambiele Kiviele

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2014
14,478 26,115 280
Mpaka Lowassa awe Rais
 

Forum statistics

Threads 1,273,106
Members 490,295
Posts 30,471,571