Ni kweli twin towers zinaungua za BOT?

Ni kweli twin towers zinaungua za BOT?

Siyo kweli....acheni vijimambo. Safari hii punda atafika tu avunjike mgongo au miguu...mradi mzigo wa bwana ufike.FANYENI KAZI...vijimambo havisaidii
 
Huo uvumi ulikuwa since morning, lkn inasemekana walikuwa wanafanya usafi. Or wanachoma not zilizo chakaa.
 
Hela hakn mtaan wanakusanya wanapelek Mule na zikiungua sijui itakuaje
 
Sasa ndio nimejua kwanini mwana wa Mungu Yesu Kristo alisulubiwa,kumbe sio kwa uovu wake bali kuwakwaza wale mafarisayo na watu wenye nia mbaya katika mioyo yao.

Mh. Magufuli kaza buti mpaka kieleweke.
 
Hela zilizo chakaa kwa nini wasipewe maskini wa Magu? Mitaani hali mbaya mbaya mbaya.
 
Back
Top Bottom