Ni kweli tunamwenzi Hayati Mwl Nyerere au?

Ni kweli tunamwenzi Hayati Mwl Nyerere au?

kilema

Member
Joined
Feb 23, 2009
Posts
59
Reaction score
0
Jana tuliadhimisha miaka kumi tangu Mzee wetu mpendwa baba wa Taifa hili Mwl JK Nyerere Alipotutoka. Mwl alipotutoka ahadi nyingi zilisiskika za toka kwa watanzania mbali mbali za kuendelea kumuenzi hasa katika mambo yafuatayo;uadilifu;kuwagawa watanzania ktk Ukabila Dini au rangi;Swala la Muungano na swala la kupiga vita maadui watatu ujinga Umasikini na Maradhi. Je hivi ndivyo tunavyomuenzi ?
Rushwa imekuwa kwa kiwango cha kutisha mpaka imebadilishwa jina kwa Ufisadi
Uongozi unauzwa kama bidhaa sokoni kwa kununua kura kutoka kwa wapiga kura
Udini unaingizwa kila mahali ikiwa ni pamoja na uongozi ajira muhimu , elimu huduma muhimu hata bungeni mjadala ya kidini imeshamiri
Ukabila unaanza kuota mizizi wahaya wachaga na wanyakyusa hawatumii tena majina ya asili kama byarugaba karugendo limo kessi mwamakula mwakyembe n.k. mfano Mshindi wa BSS ni matokeo ya Ukabila
Wageni hasa weupe wanathaminiwa zaidi kuliko wazawa hasa wahindi na wazungu
Muungano unakejeliwa waziwazi hata na viongozi
Maradhi yameongezeka
Ujinga Umeongezeka (illiteracy%)
Umasikini ndo umekithiri na pengo kati ya masikini na matajiri limekua kupita kiasi.

Huku ndio kumuenzi Mwalimu? Nisaidieni jamani
 
Back
Top Bottom