Ni kweli Rostam na wenzie wana PASSPORT za nchi 4?


L

LGMJAMII

Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
44
Likes
0
Points
0
L

LGMJAMII

Member
Joined Nov 5, 2010
44 0 0
Wana jamii forums eti ni kweli rostam, lowassa, meghji, ki, karamagi wana passport za nchi 4?, Au ndio maana HAWANA UCHUNGU wa TAIFA HILI?
 
K

Kicheruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
791
Likes
3
Points
35
K

Kicheruka

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
791 3 35
inawezekana ikawa true kama wangekuwa na uchungu wasingekuwa wanaiba mpaka kufuru kama ni hela wao tayari ni matajiri wa kutupa hata bila kuongeza dili za kuhujumu watanzania
 
U

urasa

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
435
Likes
1
Points
0
U

urasa

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
435 1 0
kuna taarifa kuwa hawa jamaa waliandaa hujuma za kunajisi mkutano mkuu wa dayosisi ya mashariki uliokuwa na lengo la kumpata askofu mkuu wa kanisa hilo.
njama zao ziligundulika mapema na askofu benson bagonza wa jimbo la karagwe ndiye aliyetoa angalizo la wanasiasa kuingiza maslahi yao katka uchaguzi huo wa kanisa na hata mmoja wao akiwa si muumini wa kanisa hilo(rostam)
my take:
hivi hao jamaa hawamwogi mungu?
wanataka kupandikiza maslahi yao hadi kanisani?
wana hati miliki ya maisha?
kwanini wasiwekeze kwa masikini mambako ni sawa na kumkopesha mungu?
wajue wazi watanzania wa sasa si mabwege tena na wasubirie 2015 kihama chao ktk siasa za tz
 
magessa78

magessa78

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2009
Messages
271
Likes
1
Points
0
magessa78

magessa78

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2009
271 1 0
Manyang'au makubwa tumeyachokaaaa!
 
Obi

Obi

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2009
Messages
376
Likes
5
Points
35
Obi

Obi

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2009
376 5 35
kuna taarifa kuwa hawa jamaa waliandaa hujuma za kunajisi mkutano mkuu wa dayosisi ya mashariki uliokuwa na lengo la kumpata askofu mkuu wa kanisa hilo.
njama zao ziligundulika mapema na askofu benson bagonza wa jimbo la karagwe ndiye aliyetoa angalizo la wanasiasa kuingiza maslahi yao katka uchaguzi huo wa kanisa na hata mmoja wao akiwa si muumini wa kanisa hilo(rostam)
my take:
hivi hao jamaa hawamwogi mungu?
wanataka kupandikiza maslahi yao hadi kanisani?
wana hati miliki ya maisha?
kwanini wasiwekeze kwa masikini mambako ni sawa na kumkopesha mungu?
wajue wazi watanzania wa sasa si mabwege tena na wasubirie 2015 kihama chao ktk siasa za tz
Habari yako haina uthibitisho wala source
 
olele

olele

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2010
Messages
919
Likes
453
Points
80
olele

olele

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2010
919 453 80
ni vigumu kutoa comment kwenye habari hiyo kwani haina uthibitho au labda uueleze uma vizuri na chanza chake
 
U

urasa

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
435
Likes
1
Points
0
U

urasa

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
435 1 0
habari yako haina uthibitisho wala source
kama ni mfuatiliaji mzuri wa magazeti nadhani uliona jinsi magazeti ya rostam yale ya mtanzania na mengineyo yalivyokuwa wanafanya mashambulizi kwa askofu malasusa
rositam alitoa pesa kusaidia kikundi cha kwanya mil 5 na pesa zake alirudishiwa kwani kkkt hawakuwa tayari kupokea pesa za mtu aliyekosa moral authorities kwenye jamii tokana na tuhuma mbalimbali,
hapo ndipo alipoamua kuhamishia hasira zake kumshambulia malasusa,
mungu mkubwa pesa zao zimeshindwa na aibu imewakuta
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Wana jamii forums eti ni kweli rostam, lowassa, meghji, ki, karamagi wana passport za nchi 4?, Au ndio maana HAWANA UCHUNGU wa TAIFA HILI?

Sio kila thread unaipost.
 
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
3,055
Likes
246
Points
160
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
3,055 246 160
Rumors za mitaani zinaishia kwenye jamii forum. Wow!
 

Forum statistics

Threads 1,237,512
Members 475,533
Posts 29,291,377