Ni kweli mwanamke aliyekomaa kiumri ndiye anayepata utamu wa sex?


M

MImawhite

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2017
Messages
275
Likes
393
Points
80
M

MImawhite

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2017
275 393 80
Habari za weekend,

Naimani mko poa wote ok nisiwachoshe sana ni hivi katika pitapita zangu leo nimekutana na hiki kitopic watu walikuwa wanakijadili nikaona sio mbaya kulileta humu jamvini ni hivi.

Mwanamke anapata utamu wa kusex na mwanaume na kuweza kukojoa kuanzia umri wa miaka 30 na kuendelea au akishazaa watoto kazaa ndio anaweza kusikia utamu wa dushe.

Lakini hizi age za miaka 18-20 mara nyingi wanasex tu bila kuusikia utamu wa dushe hivyo hawezi kukojoa ila wanafanya tu ilimradi kwa sababu yupo kwenye mahusiano na asilimia kubwa hakuna wanachohisi zaidi ya maumivu na kuona shida ila kuna umri mwanamke akikomaaa anasikia hasa ule utamu wa dushe.

Wakuu je kuna ukweli wowote kuhusu umri wa mwanamke na utamu wa sex/kukojoa.
 
kamjabari

kamjabari

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2017
Messages
352
Likes
372
Points
80
kamjabari

kamjabari

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2017
352 372 80
Pengine waje wamama
 
kasulamkombe

kasulamkombe

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2017
Messages
2,255
Likes
2,411
Points
280
kasulamkombe

kasulamkombe

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2017
2,255 2,411 280
DUH KUNA WATU WAMEKOSA KUINJOY HII KITU.HIYO MIAKA YA 30 SIO YA KUANZIA BALI YA KUENDELEZA LIBENEKE.WENGI MNABAKWA AISEE UTAMU HAKUNA.POLENI SANA
 
M

MImawhite

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2017
Messages
275
Likes
393
Points
80
M

MImawhite

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2017
275 393 80
Kwa utamu wa sasa hivi ulivyo kama kuna zaidi ya hapa,hiyo 30 ifike fastaaa!
Me mwenyewe nilishangaa mpaka nimekuja huku kuuliza vizuri..sanasema kuna utamu huo hauji kirahisi utamu amaizing na unakaa kwa sekunde mbili hivi maana ukikaa sana umaweza hata kupoteza maisha.
 
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
22,568
Likes
34,860
Points
280
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
22,568 34,860 280
Wadada mlio chini ya 30 eti hamsikii utamu?!
 
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
40,539
Likes
48,311
Points
280
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined Sep 25, 2013
40,539 48,311 280
Habari za weekend.naimani mko poa wote.ok nisiwachoshe sana ni hivi Katika pitapita zangu leo nimekutana na hiki kitopic watu walikuwa wanakijadili nikaona sio mbaya kulileta humu jamvini.ni hivi

Mwanamke anapata utamu wa kusex na mwanaume na kuweza kukojoa kuanzi umri wa miaka 30 na kuendelea au akishazaa watoto kazaa ndio anaweza kusikia utamu wa dushe .yahni hizi age za miaka 18-20 mara nyingi wanasex tu bila kuusikia utamu wa dushe hivyo hawezi kukojoa ila wanafanya tu ilimradi kwa sababu yupo kwenye mahusiano na asilimia kubwa hakuna wanachohisi zaidi ya maumivu na kuona shida..ila kuna umri mwanamke akikomaaa anasikia hasa ule utamu wa dushe.

Wakuu je kuna ukweli wowote kuhusu umri wa mwanamke na utamu wa sex/kukojoa
Una miaka mingapi wewe
 
Mla Bata

Mla Bata

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2013
Messages
1,795
Likes
2,089
Points
280
Mla Bata

Mla Bata

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2013
1,795 2,089 280
Naunga mkono hoja asilimia mia, toka nilipoanza kutoka na Wadada watu wazima (mostly single mothers) mbaka leo nimeshindwa kuacha.

Hawana drama, kikubwa wanachotaka ni Dudu.

Genye zikimshika hajui kuvunga atakutafuta tu, hapo ni mwendo wa kugegedana tu

Kiukweli hamna wasichokijua, atakupa maujuzi yote tofauti na hivi vitoto vya vyuo.

Mwisho kabisa hard work pays, kadri unavyomkojoza matunzo yanazidi.
 
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
40,539
Likes
48,311
Points
280
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined Sep 25, 2013
40,539 48,311 280
MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2017
Messages
15,220
Likes
25,788
Points
280
MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2017
15,220 25,788 280
Naunga mkono hoja asilimia mia, toka nilipoanza kutoka na Wadada watu wazima (mostly single mothers) mbaka leo nimeshindwa kuacha.

Hawana drama, kikubwa wanachotaka ni Dudu.

Genye zikimshika hajui kuvunga atakutafuta tu, hapo ni mwendo wa kugegedana tu

Kiukweli hamna wasichokijua, atakupa maujuzi yote tofauti na hivi vitoto vya vyuo.

Mwisho kabisa hard work pays, kadri unavyomkojoza matunzo yanazidi.

nimecheka sana
 
M

MImawhite

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2017
Messages
275
Likes
393
Points
80
M

MImawhite

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2017
275 393 80
Naombeni ushauri wenu jinsi ya kuishi na huyu x

Kwenye hiyo thread mwaka huu ulisema una miaka 24 tena una MTOTO leo miaka 16???? Aiseee...Hongera sana bibie na Pia ulisema miaka 11 iliyopita umemaliza darasa la 7 hivyo basi kama una miaka 16-11=5 ...umemaliza Darsa la 7 ukiwa na miaka mi5.. HONGERA SANA
ha ha ha haya mkuu naona ulienda kufukua mafail yote yaliyojificha ha ha ha umeshinda mkuu..true 24
 

Forum statistics

Threads 1,250,457
Members 481,354
Posts 29,733,903