Ni kweli dawa za uzazi wa mpango zina madhara?

Doswe Dossena

JF-Expert Member
Oct 11, 2017
330
1,000
Habari..!!?.

Ni hivi..
Inasemwa ya kwamba dawa za uzazi wa mpango za kizungu zina madhara makubwa kwa watumiaji.
Je kuna ukweli wowote katika hili??
Wanajavi tupeane elimu juu ya hili tafadhali..
 

Noelia

JF-Expert Member
May 26, 2017
12,987
2,000
Zina madhara Ndio lakini ndo hivyo kuzaa kila mwaka inahitaji uvumilivu
 

elixer of life

JF-Expert Member
Dec 10, 2016
612
1,000
Habari..!!?.

ni hivi..
inasemwa ya kwamba dawa za uzazi wa mpango za kizungu zina madhara makubwa kwa watumiaji.
Je kuna ukweli wowote katika hili??.
wanajavi tupeane elimu juu ya hili tafadhali.....
Kila dawa ina madhara ila yanapishana tu
 

Noelia

JF-Expert Member
May 26, 2017
12,987
2,000
hao wazee wetu hawakuzitumia ila mbona wamezaa kwa mpango?
Sio wazee wote wamezaa kwa mpango na mpk sasa wapo wasiotumia hizi panga uzazi na wanazaa kwa mpango tupo tofauti katika homoni ujue Hilo

Kuna wanawake ambao akizaa haoni siku zake mpk pale atakapoachisha mtoto kunyonya hapa sasa ndo unapopata kundi la wazee ulosema

Kuna kina sie sasa umezaa leo baada ya wiki tatu au mwezi unaanza ratiba ya breed kama kawaida
hao wazee wetu hawakuzitumia ila mbona wamezaa kwa mpango?
 

LIKE

JF-Expert Member
Dec 17, 2013
4,708
2,000
niliona kipindi TV ya Channel 10 wengi wa wachangiaji wanalalamikia... kuchelewa kutokupata mimba...tofauti na mimba za awali; Kabla hawajaanza kutumia hivyo vidonge vya uzazi

ulikuwepo mkanganyiko na ubabaishaji wa kutoa majibu yanayokidhi,kueleza tatizo ni nini?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom