Ni kweli Bustani ya Eden ipo Tanzania?


Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,162
Likes
771
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,162 771 280
Source: Radio France Internatinale.

Juzi wakati nasikiliza hii radio, kulikuwa na mama mmoja anahojiwa. Huyu mama anaitwa Chaiba Kombo ni Mwandishi wa Vitabu na Mdau mkubwa wa Sanaa za hapa Tanzania. Kwa hapa Tz sio maarufu sana ila nje ya mipaka kachukua tuzo nyingi za uandishi wa vitabu vya kijadi.

Sasa wakati anahojiwa alieleza kwamba research zake alizozifanya licha tu ya kuonyesha kwamba mifupa ya kale imegunduliwa hapa tanzania(Olduvai Gorge), ni kwamba wale watu wa zamani waliokufa kwenye gharika la Nuhu(kizazi kile kiliteketea kwa maji), mifupa yao watu hao ipo hapa tanzania na ana ushahidi huo.

Akaenda mbali zaidi akasema Bustani ya Eden walipokaa wazazi wa mwanzo Adam na Eva pia ilikuwapo hapa Tanzania. Research yake kajaribu kuipeleka Chuo kikuu cha Dar UDSM, lakini mawazo yake waliyapuuza na hawakumpa ushirikiano. Kwahiyo anafanya kazi na wattu wa Mataifa sasahivi.

Vp wadau kuna details zozote kwa mwenye kulijua hili?
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
30
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 30 135
Source: Radio France Internatinale.

Juzi wakati nasikiliza hii radio, kulikuwa na mama mmoja anahojiwa. Huyu mama anaitwa Chaiba Kombo ni Mwandishi wa Vitabu na Mdau mkubwa wa Sanaa za hapa Tanzania. Kwa hapa Tz sio maarufu sana ila nje ya mipaka kachukua tuzo nyingi za uandishi wa vitabu vya kijadi.

Sasa wakati anahojiwa alieleza kwamba research zake alizozifanya licha tu ya kuonyesha kwamba mifupa ya kale imegunduliwa hapa tanzania(Olduvai Gorge), ni kwamba wale watu wa zamani waliokufa kwenye gharika la Nuhu(kizazi kile kiliteketea kwa maji), mifupa yao watu hao ipo hapa tanzania na ana ushahidi huo.

Akaenda mbali zaidi akasema Bustani ya Eden walipokaa wazazi wa mwanzo Adam na Eva pia ilikuwapo hapa Tanzania. Research yake kajaribu kuipeleka Chuo kikuu cha Dar UDSM, lakini mawazo yake waliyapuuza na hawakumpa ushirikiano. Kwahiyo anafanya kazi na wattu wa Mataifa sasahivi.

Vp wadau kuna details zozote kwa mwenye kulijua hili?
Mkuu nadhani nna DVD ya hiyo documentary, nikumbushe wikiendi ntaiweka hapa!
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,162
Likes
771
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,162 771 280
Mkuu nadhani nna DVD ya hiyo documentary, nikumbushe wikiendi ntaiweka hapa!
POUWA ukipata chance iweke, lakini vp kwenye hiyo DVD, hint zake zipoje, tupe kidogo in brief.
 
S

Simbamwene

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2008
Messages
287
Likes
9
Points
35
S

Simbamwene

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2008
287 9 35
Kwa Mujibu wa Wataalamu wa Mambo ya Kale, Eden ilikuwa nchin Iraq, Katika ya Mito miwili mikubwa , Mto Tigris na Mto Euphrates, ile ardhi ya katikati ndipo ilipokuwa Bustani ya Eden. Hiyo kusema ipo Bongo ni uzushi.
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,162
Likes
771
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,162 771 280
Kwa Mujibu wa Wataalamu wa Mambo ya Kale, Eden ilikuwa nchin Iraq, Katika ya Mito miwili mikubwa , Mto Tigris na Mto Euphrates, ile ardhi ya katikati ndipo ilipokuwa Bustani ya Eden. Hiyo kusema ipo Bongo ni uzushi.
Vp kuhusu watu wa Nuhu nao ni uzushi ama?
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,425
Likes
2,343
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,425 2,343 280
na hizi ndio simulizi halisi za kusadikika,..............mimi kwa uchunguzi wangu nimekuja kugundua bustani ile ilikua marekani na ufaransa....ahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa,..joke
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,330
Likes
4,819
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,330 4,819 280
Mkuu nadhani nna DVD ya hiyo documentary, nikumbushe wikiendi ntaiweka hapa!
nadhani utakuwa umeiangalia na umepata baadhi ya mambo na kama ni kweli au la.......tudokezee basi!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,403
Members 475,125
Posts 29,256,841