Ni kwanini, lini na wapi Mwanaume alianza kununua ngono?

Ni kwanini, lini na wapi Mwanaume alianza kununua ngono?

tatum

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2018
Posts
5,786
Reaction score
4,494
Naona kushamiri kwa biashara ya ngono dunia kwa mataifa mbalimbali huku wanunuzi wakiwa na Wanaume na wauzaji wakiwa ni wanawake.
  1. Ni lini biashara hii ilianza?
  2. Ilianza nchi gani?
  3. Na kwanini mwanaume alianza kununua ngono?
  4. Nani anafaidika na biashara ya ngono?
  5. Nini hasara ya biashara hii?
  6. Ni nchi gani biashara hii ni halali?
NB: Tupunguze ukali wa maneno katika kuchangia.......Kuna baadhi ya wana JF hizi ndiyo mada zao wanazopenda
 
Kibiblia ni Yuda mtoto wa Yakobo ndiye aliyonekana kununua mwanamke kahaba kwa ajili ya ngono na malipo yalikuwa mbuzi.
Ila inaonekana kulikuwa na makahaba wengi wakati huo wakijiuza, kwa hiyo wanunuzi kabla ya Yuda walikuwepo wengi tu ambao kwenye Biblia hawakuandikwa.

Biashara hii huenda ilianza kitambo sana.
May be enzi za Nuhu...
 
Samson alipewa papuchi akatoa Siri zote za jeshi,mwanamke Ana nguvu Sana anaweza kukupeleka peponi au jehanamu,tusiwaudhi kabisa tuishi nao kwa akili
 
nimehemea sana buguruni na temeke Hosp enzi nipo chuo, naendelea kuhemea kwenye bar za hapa nilipo
 
Ngono imeanza miaka mingi sana kabla hata ya kuja kwa yesu kama mnakumbuka yule kahaba ambae walikuwa wanamshutu wale wayaudi kwa iyo inaonyesha kuwa mambo ya kuuza ngono yalianza dhamani sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kibiblia ni Yuda mtoto wa Yakobo ndiye aliyonekana kununua mwanamke kahaba kwa ajili ya ngono na malipo yalikuwa mbuzi.
Ila inaonekana kulikuwa na makahaba wengi wakati huo wakijiuza, kwa hiyo wanunuzi kabla ya Yuda walikuwepo wengi tu ambao kwenye Biblia hawakuandikwa.

Biashara hii huenda ilianza kitambo sana.
May be enzi za Nuhu...
Tena alinunua kwa mkwewe ambaye mume alifariki.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom