Ni Kipanya tena na uchaguzi

Daemusin

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
7,096
Points
2,000

Daemusin

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
7,096 2,000
huo mvinyo nusu gilasi tu unakutoa roho lakini kuna bwege bado anaung'ang'ania kunywa.
walioelewa watusaidie​
 

majoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
1,838
Points
2,000

majoto

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
1,838 2,000
Pombe tamu bana... asikwambie mtu. Ukimaliza chupa ya kwanza unatamani na ya pili, ya pili inazaa ya tatu ya tatu inaita ya nne..... weraaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 

DAN LOKOMOTIVE

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2016
Messages
764
Points
1,000

DAN LOKOMOTIVE

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2016
764 1,000
Yule msanii matata Musa KIPANYA amekuja na picha ngumu kuweza kuitafsiri. View attachment 1227391
simple sana hii kwakweli maana yake ni kwamba anayeshikiria kiti hicho cha urahisi tayari keshakitumikia ila bado anatamani muhula mwingine tena amabao una kilevi kuliko hiki cha sasa matokeo yake ni kuanguka chali na kuabika
 

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
78,649
Points
2,000

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
78,649 2,000
Hakika hawa wana siasa hawana jema na hawaridhiki kamwe
simple sana hii kwakweli maana yake ni kwamba anayeshikiria kiti hicho cha urahisi tayari keshakitumikia ila bado anatamani muhula mwingine tena amabao una kilevi kuliko hiki cha sasa matokeo yake ni kuanguka chali na kuabika
 

kizaizai

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2010
Messages
3,076
Points
2,000

kizaizai

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2010
3,076 2,000
Chupa ya urais inakipimo cha glass 1, kesha ikata nusu na ulevi umesha mpata, lakini anaona bado hajatosheka, kunauwezekano wa kuchakachua - kuongeza urais kupitia Muhula.
 

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
8,217
Points
2,000

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
8,217 2,000
Hii mbona nyepesi sana? Maana yake ni kwamba: Kwa Nchi za Africa, Muhura mmoja wa Urais una kilevi kiwango cha 700% na ukishaonja tu, unalewa tirarira na kufanya vituko vyote. Pombe ina addiction kubwa na huwezi kuacha (kung'ang'ania madaraka). Ndugu yetu Pombe nae keshalewa na ndio maana kila siku anawauliza raia wanyonge eti hivi siku akitoka pale kabla hazamaliza agenda yake, nani atamalizia? Dalili ya kulewa kitu chenye content 700%
 

MAGO

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2011
Messages
1,515
Points
2,000

MAGO

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2011
1,515 2,000
Inshort, jpm anatamani pombe yenye alcohol 700% hii kitu haipo/mihula zaidi ya ile iliyopo kwenye katiba kwa sasa, hiyo pombe aliyonayo kwa sasa/ muda wake halali anaona haumtoshi.
 

Forum statistics

Threads 1,344,040
Members 515,307
Posts 32,805,652
Top