PreGE2025 Ni kichaa tu ataacha kusapoti anachofanya Lissu

PreGE2025 Ni kichaa tu ataacha kusapoti anachofanya Lissu

Mijadala ya Uchaguzi Mkuu wa Tanzania 2025 (Kabla)

kimsboy

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Posts
11,189
Reaction score
24,611
Aisee watu wa type ya Tundu Lissu huwa hawazaliwi hovyo hovyo

Lissu ndo mtu sahihi sana kwa Tanzania

Wallah kama kiongozi tunaye

Katika mtu unayeweza kumuamini na ku-count on him basi ni huyu jamaa

Jamaa ni mwadilifu, mwenye misimamo na mzalendo halaf hanunuliki kwa pesa yoyote yaani jamaa huwezi mshawishi kwa pesa au Rushwa

Naweza kusema tundu lissu ni nyerere wa pili

Sikuwahi kutoka kwa ajili ya maandamano ila tukutane kisutu tukakiwashe this time sicheki na wowote

Kukamatwa kwa Lissu ni order, na hayo yote ni katiba mbovu tuliyonayo, shukuru Mungu hii katiba mbovu imekupa urais ila kwa Lissu humfikii na sio level zako Lissu hana uwezo mdogo
 
Aisee watu wa type ya Tundu Lissu huwa hawazaliwi hovyo hovyo

Lissu ndo mtu sahihi sana kwa Tanzania

Wallah kama kiongozi tunaye

Katika mtu unayeweza kumuamini na ku-count on him basi ni huyu jamaa

Jamaa ni mwadilifu, mwenye misimamo na mzalendo halaf hanunuliki kwa pesa yoyote yaani jamaa huwezi mshawishi kwa pesa au Rushwa

Naweza kusema tundu lissu ni nyerere wa pili

Sikuwahi kutoka kwa ajili ya maandamano ila tukutane kisutu tukakiwashe this time sicheki na wowote


Cha mwisho salam kwako mama Abdul, we ndo mastermind wa utekaji nchini na hata kukamatwa kwa lissu ni order kutoka kwako, na hayo yote ni katiba mbovu tuliyonayo, shukuru Mungu hii katiba mbovu imekupa urais ndo maana unauza hovyo Rasilimali za Tanganyika ila kwa Lissu humfikii na sio level zako lissu hana uwezo mdogo kama wako jitafakari sana mama Abdul
Una maana maccm na mbeba maono wao wote ni vichaa.
 
lissu hana sera za kuweza kuwakamata watu smart.. ukifatilia hotuba zake zimejaa chuki na visasi.. kwa kifupi akipewa nchi hatokuwa na mfumo mpya wa uongozi, atakopa kwa mabeberu vile vile na kugawa rasilimali kwa bei mbuzi sasa si bora waendelee sisemu.. infact mabadiliko ni aje mtu kama jiwe au traore
 
Aisee watu wa type ya Tundu Lissu huwa hawazaliwi hovyo hovyo

Lissu ndo mtu sahihi sana kwa Tanzania

Wallah kama kiongozi tunaye

Katika mtu unayeweza kumuamini na ku-count on him basi ni huyu jamaa

Jamaa ni mwadilifu, mwenye misimamo na mzalendo halaf hanunuliki kwa pesa yoyote yaani jamaa huwezi mshawishi kwa pesa au Rushwa

Naweza kusema tundu lissu ni nyerere wa pili

Sikuwahi kutoka kwa ajili ya maandamano ila tukutane kisutu tukakiwashe this time sicheki na wowote

Kukamatwa kwa Lissu ni order, na hayo yote ni katiba mbovu tuliyonayo, shukuru Mungu hii katiba mbovu imekupa urais ila kwa Lissu humfikii na sio level zako Lissu hana uwezo mdogo
Uhakika 💯
 
Aisee watu wa type ya Tundu Lissu huwa hawazaliwi hovyo hovyo

Lissu ndo mtu sahihi sana kwa Tanzania

Wallah kama kiongozi tunaye

Katika mtu unayeweza kumuamini na ku-count on him basi ni huyu jamaa

Jamaa ni mwadilifu, mwenye misimamo na mzalendo halaf hanunuliki kwa pesa yoyote yaani jamaa huwezi mshawishi kwa pesa au Rushwa

Naweza kusema tundu lissu ni nyerere wa pili

Sikuwahi kutoka kwa ajili ya maandamano ila tukutane kisutu tukakiwashe this time sicheki na wowote

Kukamatwa kwa Lissu ni order, na hayo yote ni katiba mbovu tuliyonayo, shukuru Mungu hii katiba mbovu imekupa urais ila kwa Lissu humfikii na sio level zako Lissu hana uwezo mdogo
Binafsi mtu yeyote anayepingana na lissu namwonaga sawa na wasaliti tu kwa taifa letu, llissu ni mzalendo wa kweli.Mungu amlinde daima dumu
 
Hili nginjanginja la Lisu ndio litaleta mabadiliko ya kweli kwenye nchi hii, kuanzia uchaguzi, hadi katiba mpya. Ila ule utapeli sijui wa kikosi kazi ulikuwa ni kupotezeana muda. Na ikitokea machafuko ama mapinduzi ya kijeshi, ndio kabisa yatatupatia mabadiliko ya kweli.
 
Aisee watu wa type ya Tundu Lissu huwa hawazaliwi hovyo hovyo

Lissu ndo mtu sahihi sana kwa Tanzania

Wallah kama kiongozi tunaye

Katika mtu unayeweza kumuamini na ku-count on him basi ni huyu jamaa

Jamaa ni mwadilifu, mwenye misimamo na mzalendo halaf hanunuliki kwa pesa yoyote yaani jamaa huwezi mshawishi kwa pesa au Rushwa

Naweza kusema tundu lissu ni nyerere wa pili

Sikuwahi kutoka kwa ajili ya maandamano ila tukutane kisutu tukakiwashe this time sicheki na wowote

Kukamatwa kwa Lissu ni order, na hayo yote ni katiba mbovu tuliyonayo, shukuru Mungu hii katiba mbovu imekupa urais ila kwa Lissu humfikii na sio level zako Lissu hana uwezo mdogo
Tuliwahi pata mtu kama lissu miaka ya uhuru hadi early years ya serikali ya awamu ya kwanza. It was Kambona. Na endapo Nyerere angesikiliza ushauri wa Kambona miaka ile, leo Tanzania ndo tungekuwa economic power house ya Afrika.

Bahati nzuri Mungu katupa zawadi hii sasa nayo ni Tundu Lissu. Tuitumie vizuri na kuiombea sana Watanzania.
 
Binadamu tu.ekpsa hekima. Watu hawanui kuwa unapomwomba Mungu, Mungu huweza kuyajibu maombi yako kwa kutumia binadamu wenzako unaoishi nao.

Watanzania wengi wameomba kwa muda mrefu Taifa letu liondoke kwenye dhuluma za watawala dhidi ya wananchi. Yumkini Mumgu wetu amezijibu sala zetu, ametuletea mtu wa pekee, mwenye ujasiri wa ajabu, Tundu Lisu, ili atuongoze katika kuotafuta haki. Lakini tulio wengi tumebweteka, tunaendelea kuomba!! Je, tunataka aje Mungu mwenyewe? Hatujui kuwa huwezi kuuona uso wa Mungu, ukaendelea kuishi?

Kumpata mtu kama Lisu kwenye nchi iliyojaa dhuluma na vitisho, siyo jambo rahisi. Tumshukuru Mungu kwa zawadi ya Tundu Lisu.
 
Lissu na CDM wana HOJA zilizoshiba kwa nini tunahitaji Reforms leo ma si keaho. Hoja hii iyoshiba imeletwa katika muda muafaka, ukiona Kiongozi wa uoinzani ama mtu yeyote anapinga Hoja hizo ni wa kuogopa zaidi ya Ukoma, ni chawa wa watawala.

CCM jibuni Hoja zote na si mchezo wenu wa kukodi watu kuanza kuwashambulia maaskofu maana vita na maaskofu HAMTAIWEZA yaani huko mmevamia ni kwingine.

Tukutane Mahakamani kesho kutwa 24th
 
Aisee watu wa type ya Tundu Lissu huwa hawazaliwi hovyo hovyo

Lissu ndo mtu sahihi sana kwa Tanzania

Wallah kama kiongozi tunaye

Katika mtu unayeweza kumuamini na ku-count on him basi ni huyu jamaa

Jamaa ni mwadilifu, mwenye misimamo na mzalendo halaf hanunuliki kwa pesa yoyote yaani jamaa huwezi mshawishi kwa pesa au Rushwa

Naweza kusema tundu lissu ni nyerere wa pili

Sikuwahi kutoka kwa ajili ya maandamano ila tukutane kisutu tukakiwashe this time sicheki na wowote

Kukamatwa kwa Lissu ni order, na hayo yote ni katiba mbovu tuliyonayo, shukuru Mungu hii katiba mbovu imekupa urais ila kwa Lissu humfikii na sio level zako Lissu hana uwezo mdogo
umoja wa vibaka na matapeli waropokaji wa kisiasa, Lazima wataungana katika utakatifu wao wa koropoka gentleman 🐒
 
lissu hana sera za kuweza kuwakamata watu smart.. ukifatilia hotuba zake zimejaa chuki na visasi.. kwa kifupi akipewa nchi hatokuwa na mfumo mpya wa uongozi, atakopa kwa mabeberu vile vile na kugawa rasilimali kwa bei mbuzi sasa si bora waendelee sisemu.. infact mabadiliko ni aje mtu kama jiwe au traore
😡
 
Lissu ni mpango wa Mungu,Yule mama ni maigizo tu hamna kitu,mara wajukuu wa mama,Mara goli LA mama Mara ngumi ya mama yaani makelele tu sebuleni kwetu
 
lissu hana sera za kuweza kuwakamata watu smart.. ukifatilia hotuba zake zimejaa chuki na visasi.. kwa kifupi akipewa nchi hatokuwa na mfumo mpya wa uongozi, atakopa kwa mabeberu vile vile na kugawa rasilimali kwa bei mbuzi sasa si bora waendelee sisemu.. infact mabadiliko ni aje mtu kama jiwe au traore
Mtu Smart kama nani kwa mfano? Tumejaa na ma elite matapeli machawa ukitumia akili sahihi utamuelewa lakini kama una akili Mnembe huwezi elewa kwakua ni wale wanaoamini ilj ufanikiwe lazima uwe vegetables
 
Back
Top Bottom