Ni kiasi gani CCM wametumia Arumeru Mashariki?

Ni kiasi gani CCM wametumia Arumeru Mashariki?

dguyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Posts
423
Reaction score
110
Wana jamvi. Mwenye uwezo wa kutadhmini ni kiasi gan CCM wametumia pale Arumeru?

Mi nadhani ni zaidi ya 1b.
 
Wana jamvi. Mwenye uwezo wa kutadhmini ni kiasi gan CCM wametumia pale Arumeru?

Mi nadhani ni zaidi ya 1b.
Wao wana pesa sisi tuna Mungu. Mungu siku zote yuko upande wa haki. Mungu ibariki Africa, Mungu ibariki Tanzania, Mungu ibariki CHADEMA. Whatever amount of money they have used, they have proved to be useless.
 
Wao wana pesa sisi tuna Mungu. Mungu siku zote yuko upande wa haki. Mungu ibariki Africa, Mungu ibariki Tanzania, Mungu ibariki CHADEMA.
Amin. Ila mwigulu ataeleweka kweli? Maana nadhan huyu jamaa alikuwa anawaaminisha mabosi zake watoe mkwanja akiamini ushindi upo.
 
mbona bi 1 ndogo hiyo kaka lowasa kamwaga hela nyingi sana hapo arumeru kisha mtu wao chalii
waarumeru hawataki mchezo bana
 
Kuna mtu jana jioni kanijuza kuwa wametumia close to 6 bilions - I could not believe. However, yawezekana kwa sababu kumbuka hawa jamaa wanachukua hela toka ofisini, ikulu, kwa wafanya biashara, na halafu hazifiki huko zinakotakiwa ziende.
 
naomba wana jf sasa ni mwendo wakutoa elimu ya urai mpaka kieleweke. suala wao wana fedha ni kweli ila ni za kwetu so wananchi wazichukue bila uoga na wazitumie bila shaka yoyote but kazi ni moja tu "kulikomboa taifa letu la wazalendo". tuwaambie kwa dhati kabisa "thamani ya kura yake katika taifa tunalolitaka" Mungu yu upande wetu.
 
Da aisee sio siri hata kwetu wamempitishia mzungu wangu bakuli eti la mafuta. Du!!

Leo ndo nimeamini watu wanaipenda CDM ila hawataki kujionyesha (Masako ITV).

Keep it up CDM. This should be one of our motto 'Kula CCM Kura CMD' safi.
 
Alafu hela zote hizo,kuna wanafunzi wamekosa mkopo chuoni?Daah tanzania hii,nikienda Ng'ambo sirudi bongo,upuuzi mtupu,nchi hii watu ni greedy hata kuwasaidia wenzao.Bora nikaoshe vyombo ulaya.
 
Ni anguko la Lowasa. Naamin lazima arudi UK kwenye matibabu soon.
 
Pia inabidi m-quantify madhala aliyoacha mwigulu kwa wake za watu... Kwani hapo kuna ka gharama pia.
 
Mwigulu aliogopa. Watu wa arumeru wamepinda wangemwaibisha. Ivi ile skendo ya kubebwa mzogamzoga kanisani ni kweli au?
 
Back
Top Bottom