Kanungila Karim
JF-Expert Member
- Apr 29, 2016
- 20,741
- 25,678
Ni heri Kuoa/Kuolewa na mwanamke/mwanaume aliyatoka familia ya kimaskini na mwenye fikira ,mawazo na moyo wa kitajiri kuliko kuoa/kuolewa na mwanamke/mwanaume aliyetoka familia ya kitajiri ,mwenye fikira,mawazo ya kimasikini.
Watu wengi tuna dini ila hatuna imani.Wanaume wengi tunatumia pesa nyingi kwenye kutizama mpira Bar na kutoa nusu konzi ya sadaka kwa Mwenyenzi Mungu Kanisani/Msikitini.
Mwanamke anayemkataza mumewe ya kuwa anafuja pesa bar kwenye mipira yeye anatumia Tsh 50,000/- saloon kila weekend na 50,000/- kwenye sale za kitchen party,kanisani/msikitini anatoa sadaka nusu konzi.
Mungu anatutendea mambo makubwa na mazito kama zawadi ya uzima na afya ila tunampa kidogo na kwa masikitiko.
Sasa mwaka 2019 tuanze kumuomba atupe hekima na busara sababu pesa ametupa lakini tumekosa hekima na busara.
Hakuna jambo jema kama kuwakwaza wanadamu na kumfurahisha Mwenyezi Mungu...It is very simple to happy ,but it is very difficult to be simple.
Sasa wewe jidai fundi wa kuwalizisha wanadamu huku unamkosea Mungu wako itajulikana siku ya kiama
Watu wengi tuna dini ila hatuna imani.Wanaume wengi tunatumia pesa nyingi kwenye kutizama mpira Bar na kutoa nusu konzi ya sadaka kwa Mwenyenzi Mungu Kanisani/Msikitini.
Mwanamke anayemkataza mumewe ya kuwa anafuja pesa bar kwenye mipira yeye anatumia Tsh 50,000/- saloon kila weekend na 50,000/- kwenye sale za kitchen party,kanisani/msikitini anatoa sadaka nusu konzi.
Mungu anatutendea mambo makubwa na mazito kama zawadi ya uzima na afya ila tunampa kidogo na kwa masikitiko.
Sasa mwaka 2019 tuanze kumuomba atupe hekima na busara sababu pesa ametupa lakini tumekosa hekima na busara.
Hakuna jambo jema kama kuwakwaza wanadamu na kumfurahisha Mwenyezi Mungu...It is very simple to happy ,but it is very difficult to be simple.
Sasa wewe jidai fundi wa kuwalizisha wanadamu huku unamkosea Mungu wako itajulikana siku ya kiama