ThinkPad
JF-Expert Member
- Apr 11, 2008
- 1,844
- 236
lazaro nyarando aliwahi kukutwa na meno ya tembo,akarushia watu risasi huko huko singida.
hakuna kitu kama hicho jamani tusiwe wazushi ndugu zangu
lazaro nyarando aliwahi kukutwa na meno ya tembo,akarushia watu risasi huko huko singida.
hakuna kitu kama hicho jamani tusiwe wazushi ndugu zangu
si mumtaje kama razaro nyarandu semeni ,acheni unafikikwa kutokumtaja, Rai limeshuka hadhi na kuwa kipeperushi aka karatasi za kufungia vitumbua
Waandishi ni Wanafiki na hawana uchungu na Nchi hii. Kusema Razalo Nyalandu wanaogopa nini. Kama wameweza kikusanya ushahidi wote huu tena Wanamajina yawahusika na namba zao za simu hii ni rahisi kwa serikali kuwakamata wahusika.si mumtaje kama razaro nyarandu semeni ,acheni unafiki
Anatembelea Singida,analala katika Hoteli ****,amekabidhiwa wizara nyeti hivi karibuni (Presumably ya senti senti na chenji kidogo).
Huyu atakuwa naniiii aah naniiii.Loh jina limenitoka tena.