Ni daraja gani lisilopitika . . .nieleze nipae angani!!!

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Apr 22, 2011
10,707
5,664
Because I love you
U always in ma mind
Ma heart, ma soul . . .
I just wanna be Close to you!



Hii naileta kwako wewe rafiki.
Mbali ya kuwa ina maneno mengi mazuri hasa kwa wale waliojidhatiti kwa wapenzi wao
Ila mi ningependa uiangalie hii nyimbo na uisikilize vizuri.
Then utuambie wewe umeguswa/umevutiwa/umependa maneno yapi kwenye hii nyimbo.
Na kwanini . . .japo uelezee walau sababu ya/za wewe kugota kwenye hayo maneno.
Kwa wale ambao ikitokea hamjaipenda . . .
basi sio mbaya mkichangia mkatuambia walau kwa yale yanayoonekana kwenye video nzima.
(Hata maji tu ya bahari kama yamekuvutia . . .LOL)

Karibu sana Rafiki.

CC: amu cacico Asnam Arushaone Arabela Blaki Womani marejesho King'asti KOKUTONA Erickb52 chilly noahism passion lady Husninyo sweetlady charminglady Elizabeth Dominic Donn Filipo Judgement Baba V ladyfurahia Paloma Jeska kyanaKyoMuhaya Rutashoborwa watu8 Madam B Nicas Mtei Nicole Mr Rocky Maeskron Rich woman ofcoz bila kumsahau baba lao Mtambuzi Roulette AshaDii Marry Hunbig Slave Preta dubu Zion Daughter FirstLady . . . . .etc etc. Ukipata copy tafadhali mtumie na mwenzio!
 
Last edited by a moderator:
The lady has beautiful hair, ngoja nirudi kuusikiliza kwa makini.
:mwaaah::mwaaah::mwaaah:
i am missing someone!

Yeah . . .mi napenda na midomo yake pia inavocheza cheza wakati anaimba.

You miss someone eeh????
I need to hear 'em words . . .just curious!
 
Alafu we Erickb52????
Ebu acha kuchungulia na ukuje hapa.
Unahusika sana ujue??? (na ole wako usije . . .ntakununiajee!!!!!!)
 
Last edited by a moderator:
Cha kwanza mandhari ya bahari, wish nipate kumatio la huyu ninaemmiss sana tukiwa baharini baharini hivi lol.

Pili neno "NI DARAJA GANI LISILOPITIKA?" Am in love with someone, he know kwamba nampenda sana but we are a little bit far from each other so i have to travel if we need to meet. It comes time the communication was poor from his side then nika complain, the answer was i love you.......but distance,which means umbali kwake ni kikwazo. Then i told him if mapenzi ni ya dhati, distance will never be a problem. Leo wimbo umeongezea "Ni daraja gani lisilopitika? Kama lipo basi niko tayari kupita angani nikufuate. Coz i miss you already lol.

Tatu the girl is so sexy i see, ameeendana na wimbo na uimbaji wake unamuonyesha kumaanisha anachoimba.

Nne ni
Because I love you
U always in ma mind
Ma heart, ma soul . . .
I just wanna be Close to you!
When you real love some one, and you find your heart missing him/her, haya maneno lazima yakupitie usoni every second na utapata kizungu zungu lol

Mwisho ahsante sana kwa burudani. Me like u Kipipi
 
Last edited by a moderator:
Cha kwanza mandhari ya bahari, wish nipate kumatio la huyu ninaemmiss sana tukiwa baharini baharini hivi lol.

Pili neno "NI DARAJA GANI LISILOPITIKA?" Am in love with someone, he know kwamba nampenda sana but we are a little bit far from each other so i have to travel if we need to meet. It comes time the communication was poor from his side then nika complain, the answer was i love you.......but distance,which means umbali kwake ni kikwazo. Then i told him if mapenzi ni ya dhati, distance will never be a problem. Leo wimbo umeongezea "Ni daraja gani lisilopitika? Kama lipo basi niko tayari kupita angani nikufuate. Coz i miss you already lol.

Tatu the girl is so sexy i see, ameeendana na wimbo na uimbaji wake unamuonyesha kumaanisha anachoimba.

Nne ni
Because I love you
U always in ma mind
Ma heart, ma soul . . .
I just wanna be Close to you!
When you real love some one, and you find your heart missing him/her, haya maneno lazima yakupitie usoni every second na utapata kizungu zungu lol

Mwisho ahsante sana kwa burudani. Me like u Kipipi

Dah . . .kweli umeguswa mpendwa, maelezo yako tu yana ujazo!
Unajua kuna mambo ambayo ukiyaona ama kusikia yanaleta kumbukumbu ya jambo flani,
mpaka ukahisi labda kuna mtu kayasoma mawazo yako.

Kizuri ni kwamba,
From such things, unaweza kupata msisitizo wa hisia zako na kile ukifikiriacho pia.
Vile vile unaweza kujisahihisha we mwenyewe na kuona kile unachoface kina uzito gani
na hatimaye kupata possible answers if not the solution kabisa.

Mfano: Kama kuna daraja lisilopitika, kumbe basi kuna alternative ya kupaa angani . . .LOL!
So to you . . . kama barabara ni mbovu tunapaa na fastjet au sio besti??? hahah

All because of love and faithfulness . . .right??
That means upo tayari kufanya kitu tofauti kinachowezekana kwa ajili ya kuwa na mpendwa wako.
Jamani mnaosingiziaga distance mioyo yenu haina utayari . . . mshindwe!

Good for you KOKUTONA, Kipipi loves you too!
 
Last edited by a moderator:
When life hits hard concernin Love affairs or other wise , it's not always easy to remember that this's just temporary!
This planet is a place that i can make a difference, a place where i can!
I have a bridge to cross on with ! Then it will be my self bridge!
Without any Mdau!
Either you don't have much worry about crossin THE BRIDGE if you are buildin your own!
 
1. hujaniita kuja kuuona huu wimbo, ntaandamana!
2. ninatumi ki simu kidogo siwezi ona huo wimbo
3. how are you Kipipi a.k.a KP a.k.a keyp**p**
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom