Ni Chadema inatunyima Umeme?

Ni Chadema inatunyima Umeme?

Spear_

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Posts
1,860
Reaction score
1,438
Wakuu Salaam, nipo Arusha mambo huku sio sawa tatizo kubwa ni mgawo wa umeme, ninapowasiliana na wenzangu, Dar, Moro, Dom wananishangaa kusikia bado tuna mgao, ndugu zangu nafikia mahali kujiuliza ni kwa sababu ya (Lema, Mb - Chadema) ndo tunapata haya masahibu?? haijawahi kutokea hivi, huko wenzangu mlipo kuna mdawo???
 
Inawezekana, si unajua wanataka waje 2015 waseme CDM wameshindwa kuwapa umeme wana Arusha..
 
Niko Mbezi Beach na wanakata ovyo tu na hakuna sababu tena kwa masaa mengi bila maelezo. Hamieni kwenye umeme wa jua, mie nimeshaanza kuutumia.
 
hata hapa Dar city centre naona umekatika muda sio mrefu
 
Niko Mbezi Beach na wanakata ovyo tu na hakuna sababu tena kwa masaa mengi bila maelezo. Hamieni kwenye umeme wa jua, mie nimeshaanza kuutumia.


hivi pamoja na kusikia tuna urenium na mito na maporomoko yote jamani tz ni njia ya kupata shida ya umeme kweli? hata mimi nitafikiria wazo lako la Solar power
 
Wakuu Salaam, nipo Arusha mambo huku sio sawa tatizo kubwa ni mgawo wa umeme, ninapowasiliana na wenzangu, Dar, Moro, Dom wananishangaa kusikia bado tuna mgao, ndugu zangu nafikia mahali kujiuliza ni kwa sababu ya (Lema, Mb - Chadema) ndo tunapata haya masahibu?? haijawahi kutokea hivi, huko wenzangu mlipo kuna mdawo???
<br />
<br />
Mbunge wetu zungu na hatina umeme acha uzushi
 
Sisi walikata jana saa mbili,mpaka sasa haujarudi bila taarifa Mbezi Beach maeneo ya Samaki wa Beach
 
Sisi walikata jana saa mbili,mpaka sasa haujarudi bila taarifa Mbezi Beach maeneo ya Samaki wa Beach

kweli maisha bora kwa kila mtanzania tumeyaona!!
 
Sisi walikata jana saa mbili,mpaka sasa haujarudi bila taarifa Mbezi Beach maeneo ya Samaki wa Beach
Si CDM wanaokata umeme ninachotaka kusema mimi namchukia Waziri wa Nishati na Madini huwa napata shida kama kweli amepewa uwaziri kufanya kazi ama yupo kwa ajili ya mshahara.unawezaje kupita sehemu ndani ya gari lenye namba na baendera ya taifa unaringa huku nchi ikiwa gizani?unapata wapi ujasiri wakuongea chochote kuhusu tatizo la umeme wakati umeshindwa kutatua tatizo hilo more than five years.ila wakati fulani napata majibu kuwa hawa jamaa matatizo yetu hayawasumbui hata kidogo wao wanamajenereta nyumbani na maofisini watajali muda gani?Kama mkuu wao haoni kwanini Watanzania ni maskini itakuwa hao mawaziri wake!
 
Poleni kwa kukatikiwa na umeme mie jana ulinikatikia chumbani nikijiandaa kulala.
 
Back
Top Bottom