Ni bora Nchemba mkimya kuliko Lugola wa matamko

Ni bora Nchemba mkimya kuliko Lugola wa matamko

"Wako watu wameanza kupotosha maagizo ninayotoa, niwahahikishie watanzania tangu nilipoteuliwa na kuapishwa niliahidi kusimamia vyombo vya ulinzi vilivyo chini ya Wizara. Ila hao wachokonozi wanaosema sina mamlaka nitawashughulikia na nimeshaorodhesha wawili hadi sasa"- Waziri Kangi Lugola

Nini maoni yako

Chanzo EATV

Wote hawafai maana wanachagua mawaziri wenye kupenda sifa zaidi ya ujuzi. Vilevile wizara imekuwa siasa nyingi na kusahau majukumu yao. Wanataka kupigana na wapinzani tu kila siku. Yaani wangetaka kusafisha wangechagua mtu ambaye hayupo kwenye system kabisa kama mpinzani
 
Back
Top Bottom