Uzuri hupata mochongo ya uhakika na si longolongo au ya kugeukanaintroverts vs extroverts
SEMA NINI UKAUZU MUDA MWINGINE HAUFAI UNAKUNYIMA FURSA NYINGI ZA KIMICHONGO
Best quote of the year!Ukauzu haumkoseshi mtu michongo acheni kudanganya bali huleta mafanikio na heshima lakini si mara zote . Kama kuna kazi ya kufanya basi ni muda wa kazi. Ukiona watu wanabana michongo kisa ukauzu wako ujue tu hao ni wivu na unoko tu maana watu soft hupenda mambo ya kipuuzi sana. Ila ninachopenda watu wengi waliofanikiwa ni kauzu na wanaheshimika
Ndio tatizo la multiple IdsHALAFU HUU UZI MBONA NI MARUDIO YA HUU HAPA Kuna 'makauzu' humu?
That's right man [emoji110]
Ndugu umeongea kitu kikubwa sana, hongeraUkauzu haumkoseshi mtu michongo acheni kudanganya bali huleta mafanikio na heshima lakini si mara zote . Kama kuna kazi ya kufanya basi ni muda wa kazi. Ukiona watu wanabana michongo kisa ukauzu wako ujue tu hao ni wivu na unoko tu maana watu soft hupenda mambo ya kipuuzi sana. Ila ninachopenda watu wengi waliofanikiwa ni kauzu na wanaheshimika
Mrembo huna sura ya ukauzuDuh tukiwa 'peace' na kila mtu tunaonekana tunajipendekeza tukiwa makauzu tunaonekana tunajisikia. Bora ukauzu.
Noma sanaNdio tatizo la multiple Ids
Kuwa kauzu kuna faida na hasara. Kuwa wa kuchangamana nako kuna faida na hasara. Kuwa unavyoona inafaa.Hello wanajamii, kuna watu humu ambao maisha yao halisi ni yale ya 'kikaksi' yaani wanasalimiana vizuri na watu, wanasaidia pindi waombwapo msaada, wanajumuika katika shughuli za kijamii n.k, lakini hawataki mazoea zaidi.
Yaani sio ajabu kukawa na 'issue' ya kuchekesha ila wao wasicheke; hawapendi kuongea ongea, hali inayosababisha kutafsiriwa vibaya na watu wengi wenye uelewa mdogo kuhusu aina hii ya watu.
Na wakati mwingine mpaka wasichana huogopa kuanza kujenga nao urafiki wanaume wa aina hii, vile vile na kwa wanawake wa aina hii.
Sasa je, Gentamycine, Jabali la karne, jidu la mabambasi, jana ulirudi usiku, na wengineo wengi. Ni changamoto gani mnazopata kwa kuwa 'kauzu' katika jamii zetu za kitanzania?