Ni ama Makonda au Mchungaji Msigwa bungeni

Ni ama Makonda au Mchungaji Msigwa bungeni

makonda bungeni hafai, atanyofolewa mtu meno especially spika wa bunge.
 
Basi aka Tumbiri 😂
Wale wale tu.
Sema naona mko na agenda ya kumtafutia Kafulila nafasi kubwa kuliko aliyonayo. Mlianza kusema anaenda kuchukua nafasi ya Matinyi, mara mnaanza kusukuma agenda ya kuwa rais 2030, leo gia imebadilika tena.
Naona mnakula tu za kusukumia agenda, hongereni sana.
 
Bahati ya mwenzio usiilalie mlango wazi

Je, ni Maombi ya Mtume Mwamposa au Mchungaji Msigwa yamesikika

Ngoja tuone 😂😂🔥
Makonda anaingia bungeni na anapewa wizara..
Jamaa amepiga kazi ya kutukuka arusha
 
Bahati ya mwenzio usiilalie mlango wazi

Je, ni Maombi ya Mtume Mwamposa au Mchungaji Msigwa yamesikika

Ngoja tuone 😂😂🔥
Sio ndugu yetu wa JF bwana Lucas Mwashambwa kada mtiifu chawa kindakindaki😃😃😃
 
Kuna wabunge wachache sana wanaostahili kuwepo kwenye Baraza la Mawaziri katika kipindi hiki ambacho nchi yetu inahitaji akili kubwa ili zituvushe katika changamoto hizi za dunia yetu hii kiuchumi.

Pia tuna wanasiasa wachache sana wenye uwezo ambao wanastahili nafasi hizo za juu katika dunia hii ya ushindani.

Mwisho Tanzania tuna mkwamo wa asili unaosababishwa na Katiba mbovu inayowaweka wanasiasa kuwa juu ya watendaji. Na hapo ndo tatizo kuu lilipo!
Uko sahihi lakini shida ni fulsa mkuu so mtu ambae hajawahi kuwa kiongozi ukimuuliza mambo ya nchi atadadavua vizuri sana ila mtu huyo huyo akishapata nafasi anajisahau coz ya wasomi wengi ni watu waliotokea kwenye uchumi wa chini na wakati kwahiyo wanajikuta wako trapped hapo katikati so badala ya kufanya mambo ya kusaidia wananchi kwa weledi wanafanya mambo kwa kuangalia maslahi ya ugali wao Kwanzaa then wananchi ndio wanafuata,

bunge letu liko na watu smart sana ila tatizo wengi wameingia kwenye mfumo na wanaoonekana ni mmoja mmoja ila wakishaitwa wakawekwa chini wakirudi wanatulia na kubaki kwenye mfumo.

So hata tukikuweka wewe pale mjengoni utaanza kwa moto and then itafikia muda utapoa coz itakulazimu uchague kati ya ugali wako na ujuaji wako nani unamlinda heheheee obvious utalinda ugali wako mkuu.

Sasa watu wanamation mtu kama Paulo sio kwasababu yeye ni bora kuliko wengine or sio kwasababu yeye anafanya vizuri sana kuliko wengine ila coz ameonesha kuwa na muendelezo ule ule wa character zake.

So do you know what this means? it means sio mtu ambae anayumbishwa and anaonekana anaamini kile anachoamini bila kujali yuko wrong au right (msimamo). And atleast anaweza kusikiliza sauti za raia wake na kufanya lililondani ya uwezo wake kujaribu kusaidia (care). And atleast anaweza akanyoosha kidole akasema wewe naomba ukae kwanza pembeni kidogo utupishe maana unatuwekea uzibe inayotuchelewesha kwenye safari (maamuzi magumu).

Hii nchi watu wamesoma kwa pesa za vitumbua na watu wamejinyima ili wasome waje wasaidie familia zao na maswala ya uongozi kwa Africa ni fulsa na wala sio wito, so mtu anavyokua madarakani kila mwanya ambao anauona unaweza kumpatia pesa pasipo kuathiri dignity yake pamoja na ugali basi walio wengi wanapita nazo hizo.

So for that saying ili hizi nchi ziendelee ni lazima zipate viongozi wenye msimamo na ambao wanamaamuzi magumu yale ya kuogopwa na walio chini, in short niseme tu kiongozi mnoko mnoko ndio anafaa sana kwenye hizi nchi. Coz atleast watu watakua wanapiga kwa kuhofia hofia unless otherwise mwenye nacho ataendelea kuongezewa.

So katiba ni muhimu as you said ila cha kwanza lazima apatikane mtu ambae anauwezo wa kusimamia maadili ya kila aliye kwenye system.

I love this country but for this matter call me Kagame hahahaaa.
 
Mmeanza ramli zenu.
Kwa hiyo Msigwa ndio anaonekana anafaa kuliko wanaCCM wote ambao wamekipigania chama ikiwemo kumshawishi Msigwq ahamie chamani! Ama wanaCCM hawana uwezo wa kuwa viongozi hadi tusubiri wanaokuja kutoka vyama vya upinzani?
Msigwa ameshalamba uteuzi ni mkuu wa kitengo cha siasa za majitaka aka mzee wa kazi chafu
 

Attachments

  • IMG-20200403-WA0003~2.jpg
    IMG-20200403-WA0003~2.jpg
    18.8 KB · Views: 4
Back
Top Bottom