tatizo la huyu jamaa, hapa limejificha, ameshindwa kujieleza kinagaubaga.......na kama hiyo biashara mlianzisha in legal way imekula kwako..... ninachoona hapa jamaa ana HASIRA na WIVU, hakujulishwa toka awali kwamba kuna mshikadau, keshajisaji, press conference ndo inasubiriwa.(harusi) sasa amepanik.......
USHAURI- nna hakika unampenda huyo SHE wako, mkae myaweke sawa, kwao wakutake wasikitake, maisha ni yenu wawili, watawakubali tuu.......funga ndoa fasta.......ila usifikirie ndoani kuna raha ----- ni vita ya kumalizia sehemu ya maisha yako...tumia busara kulitatua hili.