NHC hebu wacheni hii tabia

NHC hebu wacheni hii tabia

Zamazamani

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2008
Posts
1,903
Reaction score
831
Mmeniudhi sana,mimi ni mpangaji wenu more than 10yrs.Ijumaa iliyopita nimerudi nyumbani nimesikia mmepita kufuatilia kodi zenu which is okay lakini approach mliyoitumia haikuwa ya kiustaarabu.

Yaani mimi mwenye nyumba hamjanikuta ila mmekuta wageni ( mbaya zaidi toka ukweni) hawajui chochote,mmeanza kupiga mkwara kwamba ninadaiwa kodi ya mwezi mmoja na mwisho ni Jumatatu ya leo!!!

Hapa hakuna cha zaidi ya kudhalilishana,Nimewashangaa sana. Pamoja na kukua kwa teknolojia na contacts zetu mnazo kweli mmeshindwa kabisa kuwa professional?

Nimerudi nimekuta hizo salamu toka kwa wageni wangu,they are not in the picture at all.Je hizi information si ni kati yangu mliyenipa mkataba na nyie?

Ni haki kumwaga hadharani taarifa zangu hata kama kwa ndugu zangu??

Huu ni ustaarabu gani?
 
Huyo CEO wao anajifanya mjuaji sana. Ifike wakati aendeshe hili shirika kisasa zaidi. Hivi Tanzania ya leo kuna mtu hana simu ya kiganjani japo Nokia Torch? Kwa nini wasipige simu au kutuma sms kumjulisha mteja hayo madai yao? Sitaki kuzungumzia email labda ni wachache watakuwa nazo.

Hivi kutuma sms kwenye simu ya mteja au kutuma watu na gari ni kipi nafuu kwa NHC? Teknologia zipo lakini bado tunafanya mambo ya kijima.
 
anayeuza powder kwa ajili ya kujenga mwili aniambie kwa hapa dar
 
NHC tumieni Multimedia Computa mnazo na Telefoni/simu /email za wateja mnazo simtumie MSG/system au Whatss kufikisha ujumbe !! Zamazamani NATA Poleni
 
Last edited by a moderator:
10 years hujajenga! Au unakula za wapangaji cha juu unalipa NHC.



Ulicho kiandika ndiyo ukweli wenyewe, watu wamepanga nyumba za NHC baada ya hapo wanawapangisha watu wengine kwa gharama kubwa, halafu waenda NHC kulipa kiasi na cha juu wanakula wao na ukute ananyumba zaidi ya moja.
 
10 years hujajenga! Au unakula za wapangaji cha juu unalipa NHC.

Ipo siku nyie washamba mtaelewa kuwa kujenga nyumba ya kuishi si jukumu la mwananchi ni jukumu la serikali. Kujenga jenga hovyo ni kutoipa serikali jukumu la kujenga makazi ya watu wake.. hebu badilikeni basi.
 
sasa ufanye ukalipe deni la watu shauri yako juma3 wanakuja kutupa vitu nje aibu iwe kubwa zaidi ohoo shauri yako usije kulalamika hapa watu wakupe makazi shauri yako

#Zitto
 
Nilimfuata bosi wao ofisini nikampa facts ....akawa anajiuma uma ..oh tunawakumbusha tu si unajua mtu ukimuacha anakuwa halipi oh sijui nini !!!!kha..wakati utaratibu woote umeelezwa bayana kwenye mkataba wao!!!!sasa huku si ni kujirudisha nyuma?...sidhani kama CEO wao(kwa jinsi ninavyomfahamu) anahabari ya hii style....nafikiri hii iko kwenye branch level zaidi!!!!
 
Mmeniudhi sana,mimi ni mpangaji wenu more than 10yrs.Ijumaa iliyopita nimerudi nyumbani nimesikia mmepita kufuatilia kodi zenu which is okay lakini approach mliyoitumia haikuwa ya kiustaarabu.

Yaani mimi mwenye nyumba hamjanikuta ila mmekuta wageni ( mbaya zaidi toka ukweni) hawajui chochote,mmeanza kupiga mkwara kwamba ninadaiwa kodi ya mwezi mmoja na mwisho ni Jumatatu ya leo!!!

Hapa hakuna cha zaidi ya kudhalilishana,Nimewashangaa sana. Pamoja na kukua kwa teknolojia na contacts zetu mnazo kweli mmeshindwa kabisa kuwa professional?

Nimerudi nimekuta hizo salamu toka kwa wageni wangu,they are not in the picture at all.Je hizi information si ni kati yangu mliyenipa mkataba na nyie?

Ni haki kumwaga hadharani taarifa zangu hata kama kwa ndugu zangu??

Huu ni ustaarabu gani?
Jenga nyumba yako wewe,kupanga nyumba ya serikali miaka 10 hakukufanyi uchelewe kulipa kodi.ungekua umepanga nyumba ya mchagga ungefanya upuuzi huo?
 
NHC hawana ustaarabu.Uongozi mbovu.
Bei za pango zimepanda mara tatu kwa ghafla na manyanyaso kibao.
 
Jenga nyumba yako wewe,kupanga nyumba ya serikali miaka 10 hakukufanyi uchelewe kulipa kodi.ungekua umepanga nyumba ya mchagga ungefanya upuuzi huo?

We ndio mpuuzi....aliyekwambia wanaopanga hawana nyumba nani? Ushamba acheni ndio nyie tangu mzaliwe hamjawahi ishi sehemu nyingine zaidi ya ulipokulia
 
Kama ulikuwa hutaki aibu hiyo basi ungelipa hata kodi ya miezi mitatu mitatu.

Hivyo vikodi vya kila mwezi ndio matokeo yake hayo....unapata kadhaa isiyokuwa na lazima.
 
Lipa kodi ya nyumba. Mkidaiwa mnakuwa wakali kama mbogo alieshikwa kalio.....
Lipaaa
 
eviction note imekukosa? .... Una bahati shirika la kistarabu kabisa mwezi mzima hujalipa ... Huku niliko kodi inapoisha tu saa sita na dakika tano mama mwenye nyumba anakuja kugonga hodi kudai chake hajali upo nani ...... Natamani ningekuwa mpangaji wa nhc
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom