M mdoe the thinker Senior Member Joined Dec 11, 2012 Posts 104 Reaction score 20 Dec 12, 2012 #1 Habarini humu jamvini?mimi ni mgeni naomba ukaribisho wenu waungwana! Kwa bahati mbaya kwa wale wapinzani ningependa kuwataarifu kwamba mimi ni mwanachadema damadam!na declare interest!
Habarini humu jamvini?mimi ni mgeni naomba ukaribisho wenu waungwana! Kwa bahati mbaya kwa wale wapinzani ningependa kuwataarifu kwamba mimi ni mwanachadema damadam!na declare interest!
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,415 Reaction score 3,046 Dec 12, 2012 #2 Karibu JF.
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,292 Reaction score 111,436 Dec 12, 2012 #3 Karibu sana JF
M mdoe the thinker Senior Member Joined Dec 11, 2012 Posts 104 Reaction score 20 Dec 12, 2012 Thread starter #4 watu8 said: Karibu sana JF Click to expand... Nashukuru sana dugu yang!
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,955 Reaction score 13,935 Dec 12, 2012 #5 Karibu sana JF.