M mdoe the thinker Senior Member Joined Dec 11, 2012 Posts 104 Reaction score 20 Dec 12, 2012 #1 Habarini humu jamvini?mimi ni mgeni naomba ukarisho wenu waungwana! Kwa bahati kwa wale wa pinzani ningependa kuwataarifu kwamba mimi ni mwanachadema damadam!na declare interest!
Habarini humu jamvini?mimi ni mgeni naomba ukarisho wenu waungwana! Kwa bahati kwa wale wa pinzani ningependa kuwataarifu kwamba mimi ni mwanachadema damadam!na declare interest!
S sokoinei JF-Expert Member Joined Feb 27, 2012 Posts 1,832 Reaction score 566 Dec 12, 2012 #2 Kwahiyo?unataka tukule denda au?kwani kunaambae sio cdm hum jamvini?ukiwa mgen piga kimya ucheki makamanda wanavyo lisongesha eboo!
Kwahiyo?unataka tukule denda au?kwani kunaambae sio cdm hum jamvini?ukiwa mgen piga kimya ucheki makamanda wanavyo lisongesha eboo!
Mjuni Lwambo JF-Expert Member Joined Apr 25, 2012 Posts 11,717 Reaction score 13,443 Dec 12, 2012 #3 BAHARIAA said: Kwahiyo?unataka tukule denda au?kwani kunaambae sio cdm hum jamvini?ukiwa mgen piga kimya ucheki makamanda wanavyo lisongesha eboo! Click to expand... Aaaah, Mkuu mimi mwenyewe mbona CCM! Kidumu chama cha mapinduziiiiiiii, . . . . .Zidumu fikra za mwenyekiti wa CCM! . . . . . .
BAHARIAA said: Kwahiyo?unataka tukule denda au?kwani kunaambae sio cdm hum jamvini?ukiwa mgen piga kimya ucheki makamanda wanavyo lisongesha eboo! Click to expand... Aaaah, Mkuu mimi mwenyewe mbona CCM! Kidumu chama cha mapinduziiiiiiii, . . . . .Zidumu fikra za mwenyekiti wa CCM! . . . . . .
O Otorong'ong'o Platinum Member Joined Aug 17, 2011 Posts 39,532 Reaction score 30,072 Dec 12, 2012 #4 Karibu sana jf.
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,416 Reaction score 3,048 Dec 12, 2012 #5 Karibu jamvini mwanachadema, lakini hili ni jamvi la Watanzania wote. Waliokuwa na vyama na wasiokuwa na vyama. Karibu sana.
Karibu jamvini mwanachadema, lakini hili ni jamvi la Watanzania wote. Waliokuwa na vyama na wasiokuwa na vyama. Karibu sana.
M mdoe the thinker Senior Member Joined Dec 11, 2012 Posts 104 Reaction score 20 Dec 12, 2012 Thread starter #6 BAHARIAA said: Kwahiyo?unataka tukule denda au?kwani kunaambae sio cdm hum jamvini?ukiwa mgen piga kimya ucheki makamanda wanavyo lisongesha eboo! Click to expand... Ucjal kamkubwa nitatulia,ila nilkuwa nadeclare interest tu kama ulinelewa vzuri!but thanks kwa kunikaribsha!
BAHARIAA said: Kwahiyo?unataka tukule denda au?kwani kunaambae sio cdm hum jamvini?ukiwa mgen piga kimya ucheki makamanda wanavyo lisongesha eboo! Click to expand... Ucjal kamkubwa nitatulia,ila nilkuwa nadeclare interest tu kama ulinelewa vzuri!but thanks kwa kunikaribsha!
M mdoe the thinker Senior Member Joined Dec 11, 2012 Posts 104 Reaction score 20 Dec 12, 2012 Thread starter #7 tedo said: Karibu sana jf. Click to expand... Aksante sana ndugu yangu!
M mdoe the thinker Senior Member Joined Dec 11, 2012 Posts 104 Reaction score 20 Dec 12, 2012 Thread starter #8 Globu said: Karibu jamvini mwanachadema, lakini hili ni jamvi la Watanzania wote. Waliokuwa na vyama na wasiokuwa na vyama. Karibu sana. Click to expand... Nashukuru sana ndugu!najaribu kuweka waz tu hisia zangu!
Globu said: Karibu jamvini mwanachadema, lakini hili ni jamvi la Watanzania wote. Waliokuwa na vyama na wasiokuwa na vyama. Karibu sana. Click to expand... Nashukuru sana ndugu!najaribu kuweka waz tu hisia zangu!
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,305 Reaction score 111,490 Dec 12, 2012 #9 Karibu sana JF
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,958 Reaction score 13,935 Dec 12, 2012 #10 Karibu sana JF mkuu.