Nguvu ya umma imeshinda


LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
4,642
Likes
3,226
Points
280
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
4,642 3,226 280
Polisi wameruhusu watu waingie uwanjani Gari la matangazo limeshawashwa
 
Mwana Kwetu

Mwana Kwetu

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2011
Messages
653
Likes
277
Points
80
Mwana Kwetu

Mwana Kwetu

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2011
653 277 80
Nini kitaendelea hapo?
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
29,745
Likes
17,392
Points
280
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
29,745 17,392 280
Busara imetumika zaidi kuliko maafa
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
58,085
Likes
55,448
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
58,085 55,448 280
Hakuna mahali popote katika dunia hii ambapo Dhuluma iliwahi kushinda haki .
 
MAPUMA MIYOGA

MAPUMA MIYOGA

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2013
Messages
3,469
Likes
1,728
Points
280
MAPUMA MIYOGA

MAPUMA MIYOGA

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2013
3,469 1,728 280
KWA HIO WAMERUHUSU KUAGA MAREHEMU WAHANGA WA MILIPUKO YA MABOMU YA ccm??
 
M

Mponjori

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2011
Messages
2,208
Likes
9
Points
0
M

Mponjori

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2011
2,208 9 0
Funguka vizuri, gari la matangazo limeshawashwa kwa maana ya kuungua au kutembea? Eleza vizuri ni wapi huko?
nadhani anamaanisha limeruhusiwa kuwatangazia wananchi ratiba ya mazishi
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
21,536
Likes
18,208
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
21,536 18,208 280
wanazidi kujidhoofisha bila kujua, ndani ya ccm wenye busara wamekua adimu kama almasi.

mambo shaghala bagala.!!
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
15,045
Likes
5,767
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
15,045 5,767 280
bado nina imani kuna watu wachache ndani ya CCM wana Busara; hebu tusubiri tuone!!
 
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
4,642
Likes
3,226
Points
280
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
4,642 3,226 280
Funguka vizuri, gari la matangazo limeshawashwa kwa maana ya kuungua au kutembea? Eleza vizuri ni wapi huko?
Maiti zimezuiliwa na Serikali ya ccm hamna mazishi leo, ikitokea bingine tutajuzana
 
Miaghay

Miaghay

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
1,474
Likes
204
Points
160
Miaghay

Miaghay

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2011
1,474 204 160
Maiti zimezuiliwa na Serikali ya ccm hamna mazishi leo, ikitokea bingine tutajuzana
sasa hii kazi si itaisha mwezi ujao,kwani wabunge wenu wanasemaje kuhusu kuchangia bajeti bungeni?
 
Manyi

Manyi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
3,255
Likes
12
Points
135
Manyi

Manyi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
3,255 12 135
duh, kaazi kweli kweli! Hili saga si la kitoto
 

Forum statistics

Threads 1,274,093
Members 490,586
Posts 30,500,767