Erythrocyte
JF-Expert Member
- Nov 6, 2012
- 142,092
- 285,750
Hatimaye nguvu ya umma imeshinda
Kila la heri madereva
Kila la heri madereva
Hatimaye nguvu ya umma imeshinda
Kila la heri madereva
Ohooooo! Lengo ilikuwa kukuonyesha kwamba serikali ni mdebwedo na kukujulisha kuwa Wenye nchi ni WananchiWe jamaa hata tulio upande wako tunashindwa kutoa like, Katambi kafanyaje?,kasemaje!?,weka hata link basi. Kwa jina kubwa kama lako kuanzisha thread namna hii sio sawa. Unakuwa umerudi nyuma miaka 10.