Nguvu ya mke

Nguvu ya mke

Mkuu unataka ndogo kwa wife, Unafeli hio ni safari pia ya wewe kuliwa tiGo.. angalia sana
 
Mkuu unataka ndogo kwa wife, Unafeli hio ni safari pia ya wewe kuliwa tiGo.. angalia sana
[emoji120][emoji120][emoji120][emoji120][emoji120]

Sent from my TA-1024 using Tapatalk
 
Yet bado tunauziana mahindi choma na ndimu na pilipili
[emoji41][emoji41][emoji41][emoji41][emoji41][emoji41][emoji848][emoji848][emoji848][emoji848][emoji848]

Sent from my TA-1024 using Tapatalk
 
Nakushauri uachane na kutizama pilau km njia ya kupandisha nyegezi zako

Sent using Jamii Forums mobile app
Ahsante sana kwa ushauri mzuri.Sio kwamba nina tatizo la nguvu za kiume,japo kuwa tulio wengi hatukubali kuwa na tatizo hilo.Kuna wakati tunajikuta tuu tunatazama porn.Wife wangu hupenda pia kuangalia porn.Hata movies zake,huwa ni za Nigeria zinazogusia zaidi mahusiano.

Sent from my TA-1024 using Tapatalk
 
Kutizama porn maana yake ni kutumia uwezo wa ziada kuamsha hisia zenu,,,, wote kati yenu hamna mwenye hisia na mwenzie,,,, itawagharimu hiyo tabia

Halafu acha kupenda kinyeo mkuu kha!!! Halafu usivyo na haya unaitaka ya mkeo mfyuuuu!!!
Ahsante sana kwa ushauri mzuri.Sio kwamba nina tatizo la nguvu za kiume,japo kuwa tulio wengi hatukubali kuwa na tatizo hilo.Kuna wakati tunajikuta tuu tunatazama porn.Wife wangu hupenda pia kuangalia porn.Hata movies zake,huwa ni za Nigeria zinazogusia zaidi mahusiano.

Sent from my TA-1024 using Tapatalk

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kutizama porn maana yake ni kutumia uwezo wa ziada kuamsha hisia zenu,,,, wote kati yenu hamna mwenye hisia na mwenzie,,,, itawagharimu hiyo tabia

Halafu acha kupenda kinyeo mkuu kha!!! Halafu usivyo na haya unaitaka ya mkeo mfyuuuu!!!

Sent using Jamii Forums mobile app
Ahsante kwa ushauri mzuri pia.Kuhusu kinyeo,mimi ninaona niachane tuu na huo upuuzi si tu kwa mke wangu,bali kwa wanawake kwa ujumla wake japo sina hiyo tabia ya penda penda.Nakiri kuwa kuna wakati hisia hupotea kutokana na mihangaiko ya maisha.Mapenzi ya mazoea nayo ni tatizo,hasa yale ya usiku tuu.

Sent from my TA-1024 using Tapatalk
 
Kutizama porn maana yake ni kutumia uwezo wa ziada kuamsha hisia zenu,,,, wote kati yenu hamna mwenye hisia na mwenzie,,,, itawagharimu hiyo tabia
Halafu acha kupenda kinyeo mkuu kha!!! Halafu usivyo na haya unaitaka ya mkeo mfyuuuu!!!
Sent using Jamii Forums mobile app
Sasa mkuu asipotaka kinyeo cha mkewe,atake cha nani?
 
Back
Top Bottom