Nguvu ya mke

Nguvu ya mke

Kibumbula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2018
Posts
3,697
Reaction score
3,413
Ni majira ya saa 3:45 hivi. Watoto wameshalala mara baada ya kupata starehe yao ya midomo. Niko na wife tayari kwa kuangalia porn niliyoipakua kwenye channel moja ya porn kwenye telegram.

Tupo sitting room. Wife katupia night dress. Kila kitu kinaangaza. Si mnene, japo makalio yamebinuka na matiti yake yaliyolala japo yana ujazo niupendao. Kiufupi,wife anaonekana kuwa mwenye mvuto niupendao japo hana msambwanda.

Mimi mwenyewe nipo na kibukta laini sana. Sina chupi, kwani nilishaapa kutokuivaa chupi au boxer.

Kama kawaida porn inaanza kwa mbwembwe nyingi. Mara inafikia kwenye kipengele nikipendacho. Nacho ni 69. Wacheza porn hawana kelele. Zaidi ni miguno ya taratibu yenye ladha ya mahaba kama vile hawataki. Kwa kifupi, hawako kwenye love crime.

Hatimaye wanafika kwenye ugonjwa wa vijana walio wengi siku hizi. Nao ni TIGO. Mwanaume yuko vizuri saana kwenye kuitumia milango yote kwa mpishano maalum.

Taratiiiiibu,ninaanza kuvutiwa nao. Wife ananiangalia kwa umakini mkubwa huku akiguna, kana kwamba anahisi kuna kitu kitafuata. Pasipo kujielewa tunajikuta tupo kwenye uwanja wa mahaba.Tunajifanya nasi ni wacheza porn. Tuna iga karibia kila kitu, isipokuwa kwenye kipengele cha TIGO.

Wife haoneshi kuvutiwa na kipengele hicho. Ninajaribu kumshawishi niwezavyo. Hata hivyo naambulia patupu. Hatimaye hasira inanijia. Namnasa kibao cha nguvu ambacho tangu nimuoe sijawahi kukielekeza kwenye uso wake. Wife anaanza kulia kwa uchungu.Wife ananyanyuka na kuelekea chumba cha watoto.

Taratibu huruma inanijia. Najiona mjinga niliyepitiliza. Hakika najilaani. Najiona mwenye hatia. Namfuata mke wangu na kuanza kumbembeleza taratibu. Mara hii,kwikwi tu ndio husikika. Wife ananigeukia na kuniuliza swali ambalo kwangu linaonekana kuwa gumu.“HIVI MUME WANGU,UNATAKA KUNIAMBIA KUWA HATA MWANAUME MWENZIO UNAUWEZO WA KUMFANYA HIKI KITU?MAANA WANAUME NANYI TIGO MNAYO”.

Hakika ninaishiwa pozi. Najikuta nailaani porn. Lakini mbona tulikuwa tunaangalia wote wawili?Na, ni yeye pia aliyeniambia kuwa niipakue ambayo mwanamke anatumiwa kote. Mwisho wa yote kanigeuka. HAKIKA VITA HII YA LEO, MKE WANGU KAISHINDA.

Sent from my TA-1024 using Tapatalk
 
Ni majira ya saa 3:45 hivi. Watoto wameshalala mara baada ya kupata starehe yao ya midomo. Niko na wife tayari kwa kuangalia porn niliyoipakua kwenye channel moja ya porn kwenye telegram.

Tupo sitting room. Wife katupia night dress. Kila kitu kinaangaza. Si mnene, japo makalio yamebinuka na matiti yake yaliyolala japo yana ujazo niupendao. Kiufupi,wife anaonekana kuwa mwenye mvuto niupendao japo hana msambwanda.

Mimi mwenyewe nipo na kibukta laini sana. Sina chupi, kwani nilishaapa kutokuivaa chupi au boxer.

Kama kawaida porn inaanza kwa mbwembwe nyingi. Mara inafikia kwenye kipengele nikipendacho. Nacho ni 69. Wacheza porn hawana kelele. Zaidi ni miguno ya taratibu yenye ladha ya mahaba kama vile hawataki. Kwa kifupi, hawako kwenye love crime.

Hatimaye wanafika kwenye ugonjwa wa vijana walio wengi siku hizi. Nao ni TIGO. Mwanaume yuko vizuri saana kwenye kuitumia milango yote kwa mpishano maalum.

Taratiiiiibu,ninaanza kuvutiwa nao. Wife ananiangalia kwa umakini mkubwa huku akiguna, kana kwamba anahisi kuna kitu kitafuata. Pasipo kujielewa tunajikuta tupo kwenye uwanja wa mahaba.Tunajifanya nasi ni wacheza porn. Tuna iga karibia kila kitu, isipokuwa kwenye kipengele cha TIGO.

Wife haoneshi kuvutiwa na kipengele hicho. Ninajaribu kumshawishi niwezavyo. Hata hivyo naambulia patupu. Hatimaye hasira inanijia. Namnasa kibao cha nguvu ambacho tangu nimuoe sijawahi kukielekeza kwenye uso wake. Wife anaanza kulia kwa uchungu.Wife ananyanyuka na kuelekea chumba cha watoto.

Taratibu huruma inanijia. Najiona mjinga niliyepitiliza. Hakika najilaani. Najiona mwenye hatia. Namfuata mke wangu na kuanza kumbembeleza taratibu. Mara hii,kwikwi tu ndio husikika. Wife ananigeukia na kuniuliza swali ambalo kwangu linaonekana kuwa gumu.“HIVI MUME WANGU,UNATAKA KUNIAMBIA KUWA HATA MWANAUME MWENZIO UNAUWEZO WA KUMFANYA HIKI KITU?MAANA WANAUME NANYI TIGO MNAYO”.

Hakika ninaishiwa pozi. Najikuta nailaani porn. Lakini mbona tulikuwa tunaangalia wote wawili?Na, ni yeye pia aliyeniambia kuwa niipakue ambayo mwanamke anatumiwa kote. Mwisho wa yote kanigeuka. HAKIKA VITA HII YA LEO, MKE WANGU KAISHINDA.

Sent from my TA-1024 using Tapatalk
Hauwazi hata.mechi ya barcelona na man u.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ni majira ya saa 3:45 hivi. Watoto wameshalala mara baada ya kupata starehe yao ya midomo. Niko na wife tayari kwa kuangalia porn niliyoipakua kwenye channel moja ya porn kwenye telegram.

Tupo sitting room. Wife katupia night dress. Kila kitu kinaangaza. Si mnene, japo makalio yamebinuka na matiti yake yaliyolala japo yana ujazo niupendao. Kiufupi,wife anaonekana kuwa mwenye mvuto niupendao japo hana msambwanda.

Mimi mwenyewe nipo na kibukta laini sana. Sina chupi, kwani nilishaapa kutokuivaa chupi au boxer.

Kama kawaida porn inaanza kwa mbwembwe nyingi. Mara inafikia kwenye kipengele nikipendacho. Nacho ni 69. Wacheza porn hawana kelele. Zaidi ni miguno ya taratibu yenye ladha ya mahaba kama vile hawataki. Kwa kifupi, hawako kwenye love crime.

Hatimaye wanafika kwenye ugonjwa wa vijana walio wengi siku hizi. Nao ni TIGO. Mwanaume yuko vizuri saana kwenye kuitumia milango yote kwa mpishano maalum.

Taratiiiiibu,ninaanza kuvutiwa nao. Wife ananiangalia kwa umakini mkubwa huku akiguna, kana kwamba anahisi kuna kitu kitafuata. Pasipo kujielewa tunajikuta tupo kwenye uwanja wa mahaba.Tunajifanya nasi ni wacheza porn. Tuna iga karibia kila kitu, isipokuwa kwenye kipengele cha TIGO.

Wife haoneshi kuvutiwa na kipengele hicho. Ninajaribu kumshawishi niwezavyo. Hata hivyo naambulia patupu. Hatimaye hasira inanijia. Namnasa kibao cha nguvu ambacho tangu nimuoe sijawahi kukielekeza kwenye uso wake. Wife anaanza kulia kwa uchungu.Wife ananyanyuka na kuelekea chumba cha watoto.

Taratibu huruma inanijia. Najiona mjinga niliyepitiliza. Hakika najilaani. Najiona mwenye hatia. Namfuata mke wangu na kuanza kumbembeleza taratibu. Mara hii,kwikwi tu ndio husikika. Wife ananigeukia na kuniuliza swali ambalo kwangu linaonekana kuwa gumu.“HIVI MUME WANGU,UNATAKA KUNIAMBIA KUWA HATA MWANAUME MWENZIO UNAUWEZO WA KUMFANYA HIKI KITU?MAANA WANAUME NANYI TIGO MNAYO”.

Hakika ninaishiwa pozi. Najikuta nailaani porn. Lakini mbona tulikuwa tunaangalia wote wawili?Na, ni yeye pia aliyeniambia kuwa niipakue ambayo mwanamke anatumiwa kote. Mwisho wa yote kanigeuka. HAKIKA VITA HII YA LEO, MKE WANGU KAISHINDA.

Sent from my TA-1024 using Tapatalk
Mwanangu wewe umeshindikana hata hata kwenye eneo hatari unapiga kata funua?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ni majira ya saa 3:45 hivi. Watoto wameshalala mara baada ya kupata starehe yao ya midomo. Niko na wife tayari kwa kuangalia porn niliyoipakua kwenye channel moja ya porn kwenye telegram.

Tupo sitting room. Wife katupia night dress. Kila kitu kinaangaza. Si mnene, japo makalio yamebinuka na matiti yake yaliyolala japo yana ujazo niupendao. Kiufupi,wife anaonekana kuwa mwenye mvuto niupendao japo hana msambwanda.

Mimi mwenyewe nipo na kibukta laini sana. Sina chupi, kwani nilishaapa kutokuivaa chupi au boxer.

Kama kawaida porn inaanza kwa mbwembwe nyingi. Mara inafikia kwenye kipengele nikipendacho. Nacho ni 69. Wacheza porn hawana kelele. Zaidi ni miguno ya taratibu yenye ladha ya mahaba kama vile hawataki. Kwa kifupi, hawako kwenye love crime.

Hatimaye wanafika kwenye ugonjwa wa vijana walio wengi siku hizi. Nao ni TIGO. Mwanaume yuko vizuri saana kwenye kuitumia milango yote kwa mpishano maalum.

Taratiiiiibu,ninaanza kuvutiwa nao. Wife ananiangalia kwa umakini mkubwa huku akiguna, kana kwamba anahisi kuna kitu kitafuata. Pasipo kujielewa tunajikuta tupo kwenye uwanja wa mahaba.Tunajifanya nasi ni wacheza porn. Tuna iga karibia kila kitu, isipokuwa kwenye kipengele cha TIGO.

Wife haoneshi kuvutiwa na kipengele hicho. Ninajaribu kumshawishi niwezavyo. Hata hivyo naambulia patupu. Hatimaye hasira inanijia. Namnasa kibao cha nguvu ambacho tangu nimuoe sijawahi kukielekeza kwenye uso wake. Wife anaanza kulia kwa uchungu.Wife ananyanyuka na kuelekea chumba cha watoto.

Taratibu huruma inanijia. Najiona mjinga niliyepitiliza. Hakika najilaani. Najiona mwenye hatia. Namfuata mke wangu na kuanza kumbembeleza taratibu. Mara hii,kwikwi tu ndio husikika. Wife ananigeukia na kuniuliza swali ambalo kwangu linaonekana kuwa gumu.“HIVI MUME WANGU,UNATAKA KUNIAMBIA KUWA HATA MWANAUME MWENZIO UNAUWEZO WA KUMFANYA HIKI KITU?MAANA WANAUME NANYI TIGO MNAYO”.

Hakika ninaishiwa pozi. Najikuta nailaani porn. Lakini mbona tulikuwa tunaangalia wote wawili?Na, ni yeye pia aliyeniambia kuwa niipakue ambayo mwanamke anatumiwa kote. Mwisho wa yote kanigeuka. HAKIKA VITA HII YA LEO, MKE WANGU KAISHINDA.

Sent from my TA-1024 using Tapatalk
Hongera kwa mke wako maana anafahamu heshima ya ndoa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hizo zinafanyika viwanja vya ugenini na usirudie labda kama una fununu kuwa mama anapenda safari za uvinza hivyo ulikuwa unatafuta password yake.

Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji120][emoji120][emoji120][emoji120][emoji120]

Sent from my TA-1024 using Tapatalk
 
Humu duniani kuna watu ni mamburura, huwezi kuwa proud na domestic violance, you are not a man enough. Wanaume hawapigi wanawake achilia mbali wake zao.
 
Humu duniani kuna watu ni mamburura, huwezi kuwa proud na domestic violance, you are not a man enough. Wanaume hawapigi wanawake achilia mbali wake zao.
Najutia nilichokifanya mkuu.Nimeapa kutorudia huu ujinga wa kumnasa vibao mke wangu nimpendaye na kutoruhusu mawazo ya tigo.

Sent from my TA-1024 using Tapatalk
 
Back
Top Bottom