Please please! Hata mimi unaniweka kwenye hili kundi??Wanaume wa sikuhizi kichwani ni empty kabisaaaa busara na hekima ni 0.0001
Sent using Jamii Forums mobile app
Please please! Hata mimi unaniweka kwenye hili kundi??Wanaume wa sikuhizi kichwani ni empty kabisaaaa busara na hekima ni 0.0001
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahahahahhahaha nakuondoa mkuu ila usiwe na akili za hovyohovyoPlease please! Hata mimi unaniweka kwenye hili kundi??
Yaani kama za nani?[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Hahahahahahhahaha nakuondoa mkuu ila usiwe na akili za hovyohovyo
Sent using Jamii Forums mobile app
Siwezi kuwa na akili za hivi..Hahahahahahhahaha nakuondoa mkuu ila usiwe na akili za hovyohovyo
Sent using Jamii Forums mobile app
Nimekwambia mwanamke hapigwi kwa ngumiEtiiiiiii?
Sent from my TA-1024 using Tapatalk
KwakweliMtoa mada ajielewi
Sent using Jamii Forums mobile app
Kivipi mkuu hebu nisaidie,ningefanyaje hapo?
Sent from my TA-1024 using Tapatalk
Pole kwa kukukera mkuuWewe ni mtu mshenzi sana unaweza vipi kutaka tigo ya mkeo? Kitu ambacho vitabu vyote vitakatifu vya dini vimekataza! au isijekuwa nawewe ulipo kuwa mdogo wananzego walikula tigo yako na sasa ni wakati wakulipa kisasi! Shame on you
Sent using Jamii Forums mobile app