Nguruwe Wa Kufuga Wanapatikana

Nguruwe Wa Kufuga Wanapatikana

SMS

Member
Joined
Feb 18, 2013
Posts
61
Reaction score
10
Heshima kwenu.

Kwa wale wanaohitaji nguruwe (piglets) wa kufuga majike kwa madume wanapatikana bagamoyo mapinga. bei elfu 50. wana umri wa miezi miwili na wana afya njema. mwenye kuhitaji anipm
 
Heshima kwenu.

Kwa wale wanaohitaji nguruwe (piglets) wa kufuga majike kwa madume wanapatikana bagamoyo mapinga. bei elfu 50. wana umri wa miezi miwili na wana afya njema. mwenye kuhitaji anipm

wote ni bei Moja..jike n Dume
 
Sms nakuja ndani ya saa moja kwani nipo katika gari ila hapa hauna namba ta simu kwani nami nahitaji sana hawa mifugo kwani kwetu sisi wakristo tunapenda nyama take yake......weka namba mkuu....
 
Sms nakuja ndani ya saa moja kwani nipo katika gari ila hapa hauna namba ta simu kwani nami nahitaji sana hawa mifugo kwani kwetu sisi wakristo tunapenda nyama take yake......weka namba mkuu....

R.I.P Kiswahili..... 🙁
 
Heshima kwenu.

Kwa wale wanaohitaji nguruwe (piglets) wa kufuga majike kwa madume wanapatikana bagamoyo mapinga. bei elfu 50. wana umri wa miezi miwili na wana afya njema. mwenye kuhitaji anipm

Tupia basi hata namba ya simu
 
Sms nakuja ndani ya saa moja kwani nipo katika gari ila hapa hauna namba ta simu kwani nami nahitaji sana hawa mifugo kwani kwetu sisi wakristo tunapenda nyama take yake......weka namba mkuu....


karibu ndugu.. nguruwe wanapatikana nipm kama unahitaji
 
Back
Top Bottom