Youngkiller anapunch na amebaki palepale, nasisi mashabiki zake tunamkubali. Young dee sielewi anaimba nn siku hizi inshort hawezi kumfikia Msodoki nyakati hizi.Labda abadilike ila mziki wa Young Killer local sana. Nitamchagua Dee over him.
Ni vile tu tuna imani. Mi naamini katika punch na burudani zaidi.Youngkiller anapunch na amebaki palepale, nasisi mashabiki zake tunamkubali. Young dee sielewi anaimba nn siku hizi inshort hawezi kumfikia Msodoki nyakati hizi.
Sijuagi deee anaimba nnLabda abadilike ila mziki wa Young Killer local sana. Nitamchagua Dee over him.
Tumetofautiana maskio. I mean jinsi tunavyousikia mziki. Ila when it comes about bussiness Mziki wa Dee una soko sana kimataifa. Ndo mana unaona hadi leo Killer hana hit song kubwa kuizidi Dada anaolewa!! Kujua kuandika mistari konde haitoshi kuufikisha mziki wako mbali. Hip Hop ni burudani pia why sticking with hard punches only?! Ndio vile tu maunga yalimpoteza Dee ila kwangu Killer ni emcee Dee ni msanii.Sijuagi deee anaimba nn
Basata waufungie wimboMsodoki bhana, hvi alimanisha nini aliposema "baby usibebe tango lote kama vip tukatiane" nahsi ni tusi kubwa sana...anyway wajuzi naomba mnijuze
Tumetofautiana maskio. I mean jinsi tunavyousikia mziki. Ila when it comes about bussiness Mziki wa Dee una soko sana kimataifa. Ndo mana unaona hadi leo Killer hana hit song kubwa kuizidi Dada anaolewa!! Kujua kuandika mistari konde haitoshi kuufikisha mziki wako mbali. Hip Hop ni burudani pia why sticking with hard punches only?! Ndio vile tu maunga yalimpoteza Dee ila kwangu Killer ni emcee Dee ni msanii.
Ameshatoa jibu maana Killer muda huu hana mpinzani kwenye hip hopKwanini mkuu mbona kitaa anaheshima sana