Ngoma ikilia sana.... Mgema akisifiwa....


Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Haya Dr. Slaa tunashukuru kwa kutaka kuingiza nchi yetu kwenye mfarakano usiokuwa na maana... kisa umesifiwa sana...

Hili jambo laweza kuondoa credit zote ulizopewa na wananchi nakutakia kila la kheri mkuu.

By the way, dalili za mvua ni mawingu:

---> Maboxi ya hewa ya kura kule Mbeya
---> Kulumbana na Jeshi letu tukufu kwenye vyombo vya habari.
--->
 
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2007
Messages
254
Likes
1
Points
0
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2007
254 1 0
mhhhhhhhhhh..............mambo hayo sasa
 
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
14,349
Likes
8,708
Points
280
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
14,349 8,708 280
Kasheshe,

..yaani mnataka mchakachue kura halafu lawama muelekeze kwa walioathirika na udanganyifu wenu.

..pia hii tume ya uchaguzi si imeundwa na serikali ya CCM? sasa kama hamkuiwezesha kufanya kazi kwa umakini na ufanisi kwanini lawama zake mzielekeze kwa vyama vya upinzani?

..mabilioni ya pesa yaliyotumiwa na serikali na CCM kuhakikisha kwamba mnarejea madarakani yangeweza kutumika vema zaidi kuiboresha Tume ya Uchaguzi.
 
A

admissionletter

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
236
Likes
53
Points
45
A

admissionletter

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
236 53 45
Mbona sielewi hoja yako? Ina maana kama mambo hayako sawa mtu asiseme?
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Izo ndo fikra za kdiumu chama cha.......................Zidumu fikra za mwenyekiti...........................
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,741
Likes
2,024
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,741 2,024 280
Nafikiri wananchi wamesema waziwazi kwamba tumewachoka CCM.Hata kama zitatumika mbinu mbadala za kuhalalisha kutawala, bado CCM haiakuwa ya kwanza. Wapo wengi ambao hata kuongea tu juu ya ubovu au dhuluma za system ilikuwa ni treason tosha na wamekwenda na maji. Sitashangaa kuona siku moja kule kwenye graveyard ya corporate stuffs, CCM ikiwa imelala usingizi wa amani kama haitabadilika na kuanza kuwatumikia wananchi. Ilivyo sasa ni sehemu ya wajanja kula na kuvimbiwa.
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Haya Dr. Slaa tunashukuru kwa kutaka kuingiza nchi yetu kwenye mfarakano usiokuwa na maana... kisa umesifiwa sana...

Hili jambo laweza kuondoa credit zote ulizopewa na wananchi nakutakia kila la kheri mkuu.

By the way, dalili za mvua ni mawingu:

---> Maboxi ya hewa ya kura kule Mbeya
---> Kulumbana na Jeshi letu tukufu kwenye vyombo vya habari.
--->
Mkuu Kasheshe, huoni kuwa Dr Slaa ameleta changamoto na kuonyesha kwa vitendo ni jinsi gani demokrasia inaweza kutendeka. kasoro zilizojitokeza nadhani ni udhaifu wa taasisi nyingi sana, akiwamo Dr Slaa, na si vema, kwa maoni yangu, kumtwisha yeye mzigo peke yake kama ndio chanzo cha yaliyotokea.
Ndio, anaweza kuwa na lawama kutokana na mambo fulani aliyoyafanya vibaya, lakini amefanya mengi mazuri na kama ukiyaweka katika mizani, kwa maoni yangu. naona yale aliyoyafanya mazuri yanazidi kwa uzito
 
N

Ndinimbya

Senior Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
149
Likes
0
Points
33
N

Ndinimbya

Senior Member
Joined Nov 3, 2010
149 0 33
Kasheshe, nadhani ingekua vema ukajua hata kiini cha malalamiko ya Dr. Slaa then ndo umshukuru kwa kutaka kuingiza nchi yetu kwenye mfarakano usiokuwa na maana... kisa ni tofauti ya kura za mawakala wa chama na tume!

By the way, tume ndo chanzo cha yote yaliyotokea na yatakayotokea!
 
mpayukaji

mpayukaji

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
943
Likes
11
Points
0
mpayukaji

mpayukaji

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
943 11 0
Kasheshe ana mtindio wa ubongo kama si roho. Yawezekana ni fisadi au juha mmoja anayejipendekeza kwa mafisadi lau mkono upate kwenda kinywani. Na ulaaniwe Kasheshe who ever you are.
 

Forum statistics

Threads 1,235,629
Members 474,678
Posts 29,229,077