Ngassa Asaini Mkataba Yanga Wa Miaka 2

Ngassa Asaini Mkataba Yanga Wa Miaka 2

adakiss23

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Posts
4,937
Reaction score
5,359
Habari nilizozipata kutoka chanzo changu cha kuaminika sana zinasema Mrisho Ngassa amesaini mkataba wa miaka 2 kuichezea yanga. Ataichezea yanga baada ya mkataba wa mkopo simba kuisha.

Updates: habari nilizozipata punde inasemekana Ngassa amekimbia vipimo. Kwani kiongozi wa el-merreihk anasema aliwasiliana na ngassa kwa simu saa chache na kumtaarifu anakwenda kujua tatizo nn (kukaa mezani na simba na azam) na kama litamalizika. Basi siku ya pili wataondoka kwenda sudan kuangalia hali ya sehemu yake mpya ya kazi. Inadaiwa ngassa akasema hakuna shida. Mwarabu akaendelea na process. Baada ya deal kukamilika kaburu akampigia ngassa akamwambia tumekubaliana na issue imeisha jamaa atakupigia simu muondoke kesho kwenda sudan kwa ajili ya vipimo na mambo mengine. Baada ya hapo Ngassa hakupatikana tena. Mwarabu alimpigia simu siku nzima bila mafanikio. Mwisho deal ikafa.
 
Habari nilizozipata kutoka chanzo changu cha kuaminika sana zinasema Mrisho Ngassa amesaini mkataba wa miaka 2 kuichezea yanga. Ataichezea yanga baada ya mkataba wa mkopo simba kuisha.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
[h=2]Tuesday, December 11, 2012[/h][h=3]EXCLUSIVE: MRISHO NGASSA ASAINI YANGA MIAKA MIWILI NA KUPEWA MILLIONI 10 - AHAIDIWA NYINGENE MWISHO WA MSIMU[/h]

​
Huku masaa yakizidi kuyoyoma kuelekea muda ambao msemaji wa klabu ya El Merreikh alioutoa kwa mchezaji Mrisho Ngassa kujitokeza alikojificha na kufanya taratibu za uhamisho wake kwenda Sudan - mapema asubuhi ya leo, kuna taarifa za ndani kabisa kwamba mchezaji huyo ameamua rasmi kurudi kwenye klabu yake ya zamani ya mitaa ya jangwani.

Chanzo cha habari kilicho karibu na mchezaji husika na klabu ya Yanga ni kwamba Mrisho Ngassa tayari amekubaliana kimsingi na Yanga kwamba atajiunga na klabu hiyo baada ya kumaliza mkataba wake wa mkopo uliobakisha miezi isiyopungua sita na klabu ya Simba kwa malipo mazuri kama ambavyo imekuwa kwa mchezaji Haruna Niyonzima.

"Ni kweli Ngassa tayari ameshakuwa na pre-contract na Yanga ya miaka miwili, kwa sasa hivi amepewa millioni 10 na fedha nyingine atapewa mara atakapomaliza mkataba wake na Simba mwishoni mwa msimu. Sasa hivi mchezaji amejificha ili kuepeuka usumbufu wa El Merreikh na Simba pamoja na Azam."

Mrisho Ngassa amekuwa katika vichwa vya habari kwa takribani wiki mbili sasa juu ya usajili wake wa kwenda kujiunga na El Merreikh ambao wamemuahidi mshahara wa $4000 kwa mwezi pamoja na $75000 kama ada ya usajili, huku vilabu vyake vya Simba na Azam FC vikilipwa $100,000.
HIKI NDO CHANZO CHAKO CHA KUAMINIKA?....

 
watanzania wana akili finyu. Ngasa anakataa mkataba wa sudaN , angepata mnaigeria ama mghana nafasi kama hio muone kama angeiacha. Wanaijeria wanakuja hadi bongo huku kutafuta timu.
Sikieni... Tanzania kuwa na mchezaji kucheza ulaya ni ndoto. Sahauni kwenye vichwa vyenu.
 
hapa bado utasikia kasajiliwa na toto afrika klabu yake mama ili airudishe knye fomu...

Ngasa mpaka sasa kishafunga milngo ya sudani kaskazini kuja bongo kununua wachezaji...

itabidi arudishe zile hela sasa namsikitikia kwa kuwa na maamuzi ya kike dogo ngasa unakubali halafu unakuja kukataa sijui ndio nini..
 
hapa bado utasikia kasajiliwa na toto afrika klabu yake mama ili airudishe knye fomu...

Ngasa mpaka sasa kishafunga milngo ya sudani kaskazini kuja bongo kununua wachezaji...

itabidi arudishe zile hela sasa namsikitikia kwa kuwa na maamuzi ya kike dogo ngasa unakubali halafu unakuja kukataa sijui ndio nini..

Sio sudani tu.. Ni dunia nzima kwa ujumla.. watu wanafuatilia sana .. Mpaka kuja kumuona Ngasa ni kwamba walimfuatilia kwa muda sana
 
watanzania wana akili finyu. Ngasa anakataa mkataba wa sudan , angepata mnaigeria ama mghana nafasi kama hio muone kama angeiacha. Wanaijeria wanakuja hadi bongo huku kutafuta timu.
Sikieni... Tanzania kuwa na mchezaji kucheza ulaya ni ndoto. Sahauni kwenye vichwa vyenu.
mi nahisi mtoto sio rizki mwanaume aliyekamilika(soldier) hawez fanya kama yeye....drogba katoka ulaya kaenda china..unadhani kafuata mpira kule?ni mkwanja mkuu
 
soka la bongo linanichosha hapa tu vyanzo vingi tunavyodai ni vya kuaminika ndo vinakuaga ni potofu, na hasa kwenye hii ishu ya ngasa..huyo ngasa mwenyewe haelewekii, huyo rage anaongea tuu maelezo ambayo hayana kichwa wala miguu, hao azam ndo kabisa tukirudi kwa hao el mereik ndo sijui wamefuata nini wakati huyo mchezaji waliyemfuata eti hawajawahi kukaa nae oficially kuongea nae kuhusu kumnunua na terms nyinginezo mara ngasa huyo huyo anadai aaachwe apumzike..there is no clear leads kuhusu hii story yaani ni full comed
 
hapa bado utasikia kasajiliwa na toto afrika klabu yake mama ili airudishe knye fomu...

Ngasa mpaka sasa kishafunga milngo ya sudani kaskazini kuja bongo kununua wachezaji...

Itabidi arudishe zile hela sasa namsikitikia kwa kuwa na maamuzi ya kike dogo ngasa unakubali halafu unakuja kukataa sijui ndio nini..
anaona kule sudan atazimiss maisha club & club bills.......dah nashukuru baba yangu kwa kunipeleka shule....kukosa elimu ni sawa na kutembea uchi
 
Ngasa kasema mwenyewe jana akihojiwa na radio 1 kuwa simba na azam wamefanya usajili wao bila kumshirikisha na yeye haqjui ataishije kule na wala hajaona mkataba wake na wasudan ukoje.....mlitaka akubali tu kama bwegge ?? hawa viongozi wa vilabu vya bongo wanaharoibu soka sana siasa zimezidi kudadadadeki...
 
anaona kule sudan atazimiss maisha club & club bills.......dah nashukuru baba yangu kwa kunipeleka shule....kukosa elimu ni sawa na kutembea uchi
wewe mwegge acha kulaumu laumu bilsa kujua nini kinaendelea....
 
Mkuu umenifurahisha sana Shaffih dauda ndo chanzo chake cha kuaminika

Mkuu wala si shaffih! Nmepata habari hii tangu saa 2 jioni ya jana. Chek mimi nimeleta huu uzi saa ngapi na huyo shaffih kapost saa ngapi?

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Soka la kibongo bwana full usanii! Siasa mpaka kwenye soka.
 
hivi bado hamjaacha tabia ya kuhusisha ishu binafsi za ngasa na club yetu adhimu ya ya yanga?*
 
Imekula kwa Azam na Simba, Yanga hoyeeeeeee!

Malizia miezi yako mitano mwanangu Manji keshakufungulia akaunti we mtoto
 
Back
Top Bottom