NGAO - SELF DEFENSE

NGAO - SELF DEFENSE

Jenerali Ken

Member
Joined
Mar 30, 2020
Posts
35
Reaction score
77
Ni mfumo wa ulinzi na usalama wa tanzania, ulioanzishwa kwa lengo la kuwapatia raia uwezo wa kujilinda dhidi ya wanyang'anyi, wabakaji, wateka nyara, wauaji, magonjwa, mazingira hatarishi na ajali. Ni mfumo maalum kwa ajili ya raia na majeshi ya ulinzi na usalama, sera ya ulinzi na watu binafsi wa jinsia zote.
 

Attachments

  • Messenger_creation_963393889606743.jpeg
    Messenger_creation_963393889606743.jpeg
    229.5 KB · Views: 2

Similar Discussions

Back
Top Bottom