• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Elections 2010 Newz in belief

S

siyenda

Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
59
Points
70
S

siyenda

Member
Joined Oct 1, 2010
59 70
MASWA MAGHARIBI na MASHARIKI,Shibuda na Mkoja wameshinda kwa kura 17456 na 17075 respectively.OPULUKWA Meatu 13850 ameshinda,Chadema ipo juu hapo
 
Thread starter Similar threads Forum Replies Date
M Uchaguzi Tanzania 10

Forum statistics

Threads 1,402,925
Members 531,021
Posts 34,409,690
Top