News Tip: Tani 5 za meno ya Tembo zanaswa maeneo ya Kimara, Dar!


Informer

Informer

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2006
Messages
1,322
Likes
3,194
Points
280
Informer

Informer

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2006
1,322 3,194 280
Wakuu,

Inaweza kuchukuliwa kama tip tu kwa sasa lakini ni kuwa mchana wa leo zimenaswa takribani tani 5 za meno ya Tembo maeneo ya Kimara jijini Dar.

Taarifa zaidi naamini zitatolewa na Vyombo vya Dola na naamini si muda mrefu kuanzia sasa.

Mjumbe hauawi
 
UncleBen

UncleBen

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
9,088
Likes
9,741
Points
280
UncleBen

UncleBen

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
9,088 9,741 280
Haha hii ndio bongo bana ukijua hivi wenzio wanajua vile ,
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,624
Likes
912
Points
280
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,624 912 280
Tani 5 , Duh..

Maskini Tembo wetu. ....
 
zabron k

zabron k

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2015
Messages
405
Likes
268
Points
80
zabron k

zabron k

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2015
405 268 80
Tani 5, duu hatari sana. Ndo maana tembo wanaisha haraka
 
dist111

dist111

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
3,127
Likes
1,488
Points
280
dist111

dist111

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
3,127 1,488 280
Duh! Hapo polisi washapiga zao 10, ndo wakabidhi 5!
 
fakalava

fakalava

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2015
Messages
4,350
Likes
5,575
Points
280
fakalava

fakalava

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2015
4,350 5,575 280
Zilikuwa nyumbani kwa mtu, kwenye ghara au kwenye gari?
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,199
Likes
47,981
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,199 47,981 280
Tani 5? Duuh
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
31,731
Likes
64,589
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
31,731 64,589 280
Hii habari itapotea kama ilivyopotea ile ya Dodoma Mhindi kukutwa na rundo la noti kwenye beg akiwa hotelini kisha tukaambiwa alikuwa anaenda kununua sijui vitu gani(wanajua wenyewe).
 
Mkurubuti Mkurubuti

Mkurubuti Mkurubuti

Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
10
Likes
2
Points
5
Mkurubuti Mkurubuti

Mkurubuti Mkurubuti

Member
Joined Jun 20, 2016
10 2 5
Tani 5, duu hatari sana. Ndo maana tembo wanaisha haraka
Tani 5 !! Hii ni hatari sana. Inamaana uhai wa tembo wengi sana umepotea. Bora wakamatwe tu. Ila mi naomba wabanwe ili tuweze jua nani kawatuma kufanya biashara hiyo .
 
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2014
Messages
24,483
Likes
13,108
Points
280
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2014
24,483 13,108 280
Hao walitaka kumtest Magu
Pole yao
 
Informer

Informer

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2006
Messages
1,322
Likes
3,194
Points
280
Informer

Informer

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2006
1,322 3,194 280
Hii habari itapotea kama ilivyopotea ile ya Dodoma Mhindi kukutwa na rundo la noti kwenye beg akiwa hotelini kisha tukaambiwa alikuwa anaenda kununua sijui vitu gani(wanajua wenyewe).
Sasa unajua kwanini imeletwa huku
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,776
Likes
14,983
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,776 14,983 280
Tuibane china, itunge sheria kali kukutwa na meno ya tembo na pembe za faru iwe kosa sawa sawa na kukutwa na madawa ya kulevya nchini mwao na adhabu ifanane ndio tembo na faru wetu watasalimika.

Ama la sivyo tukicheka nao
 
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
11,700
Likes
14,080
Points
280
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
11,700 14,080 280
Wakuu,

Inaweza kuchukuliwa kama tip tu kwa sasa lakini ni kuwa mchana wa leo zimenaswa takribani tani 5 za meno ya Tembo maeneo ya Kimara jijini Dar.

Taarifa zaidi naamini zitatolewa na Vyombo vya Dola na naamini si muda mrefu kuanzia sasa.

Mjumbe hauawi
Halafu wanatudanganya hamna uchakachuaji tena!!!!!
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,158
Likes
2,001
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,158 2,001 280
nilijua tu CCM hawawezi kuingiza mzigo mchafu eneo la utawala wa UKAWA
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,741
Likes
2,024
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,741 2,024 280
Kuna watu wanaendekeza njaa zao na hawaoni shida kama Tanzania itachinjiliwa mbali. Wapewe somo ambalo hawatakaa kulisahau
 
All TRUTH

All TRUTH

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2011
Messages
3,554
Likes
1,148
Points
280
All TRUTH

All TRUTH

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2011
3,554 1,148 280
Dah watu hawakomi tu. Hawana huruma Kwa tembo wetu
 
Kete Ngumu

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2014
Messages
5,039
Likes
3,819
Points
280
Age
28
Kete Ngumu

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2014
5,039 3,819 280
Hivi nyumbu hana chakutafutwa walau wapunguze speed ya tembo kutoweka?
 
TUJITEGEMEE

TUJITEGEMEE

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
13,198
Likes
4,974
Points
280
TUJITEGEMEE

TUJITEGEMEE

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
13,198 4,974 280
The tusks of the Asiatic elephants are generally smaller than those of the African elephants. The longest tusk of an Africanelephant measured 3.264 meters, the heaviest one weighed102.7 kilograms.
===================================================
Fikiria kilo 100 kwa kila jino la tembo/ndovu. tani 5 X 1000 kg =5000 kg; 5000 kg /100 kg/jino =meno 50 ya tembo; meno 50 / 2 meno/tembo = tembo 25. Kwa hiyo kuna uwezekano zaidi ya tembo 25 wameuwa na majangili.
------------------------------------------------
Hawa watolewe mfano, wajue kuwa sasa uongozi wa sasa siyo lelemama.
 

Forum statistics

Threads 1,235,772
Members 474,742
Posts 29,234,778