Newcastle united yazidi kuchanja mbuga. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Newcastle united yazidi kuchanja mbuga.

Discussion in 'Sports' started by Landala, Apr 6, 2012.

  1. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 922
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Timu ya Newcastle united imezidi kuchanja mbuga kwenye ligi kuu ya uingereza baada ya leo ijumaa kuichapa Swansea city mabao 2 bila na kufanikiwa kufikisha point 56.Mabao yote ya Newcastle united yamefungwa na Papic Cisse.
     
  2. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,554
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    siku hizi Dumb Ba hafungi tena toka Papis Cisse aje?
     
  3. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 1,435
    Trophy Points: 280
    Anaitwa Demba Ba

    Ukimsikiliza Charles Hilal Utapenda Anavyomtamka Papis Demba Cisse! Ameweka Histry kama anavyoweka Messi Maana Papis Demba Cisse keshafunga Magori Tisa katika Mechi Saba tu Alizoichezea Newcastle United Safi Sana Mwafrika..

    Naona Newcastle Wanamoto mkali Wanapiga Mbili mbili kwenda Mbele Wanachodai Walipoulizwa kuwa Wanataka Kucheza Champion League Wakadai hawana Haja ila Wanachofanya ni Kushinda kila Mechi Iliyopo Mbele Yao....

    Wacha Arsenal auwawe na man City abakishe gepu lililopo la point 2 ... Arsenal Hawafai kucheza Champion League uwezo hawana zaidi ya kuzibia timu zingine tu kama afyanyavyo Liverpool Ovyo Sana hizi Timu Mbili Arsenal na Liverpool
     
  4. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 922
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Leo jumatatu timu ya Newcastle imezidi kuchanja mbuga baada ya kuifunga bao 2 bila timu ya Bolton,mabao yamefungwa na Hatem Ben Arfa na jingine Papic Cisse.
     
  5. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 5,778
    Likes Received: 2,162
    Trophy Points: 280
    Daah huyu Cisse ni noma
     
  6. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 1,435
    Trophy Points: 280
    Naona Newcastle Keshajiandaa kumteremsha Arsenal Safi Sana Newcastle
     
  7. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Cisse ni nouwnmer!
     
Loading...