Newcastle 3,man utd 0!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Newcastle 3,man utd 0!!

Discussion in 'Sports' started by white wizard, Jan 5, 2012.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 2,199
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kwa msimu huu shetani atageuka kuwa paka!kwa zaidi ya miaka kumi hatimaye newcastle yaifanyia kitu mbaya man utd,ki ukweli kama ni mbinu za mpira wameishiwa kabisa!hata kama ni ushindi wanapata kiujanja ujanja 2,ferguson bila kuzinduka atastafu kwa aibu kubwa sana.Bravo demba ba,mechi 15 ktk epl na goli 15!the best ratio.
     
Loading...