New samsung galaxy note II


D

dongbei

Member
Joined
Jan 18, 2013
Messages
63
Likes
3
Points
15
D

dongbei

Member
Joined Jan 18, 2013
63 3 15
Ndugu naomba mwenye kujua bei ya simu hii ni tsh ngapi !

Aksanteni sana.
 
M

mathabane

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2013
Messages
1,906
Likes
738
Points
280
M

mathabane

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2013
1,906 738 280
kwani we uko mkoa gani?
 
N

Ngahekapahi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2012
Messages
547
Likes
157
Points
60
N

Ngahekapahi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2012
547 157 60
Tsh 1,190,000
 
chinga4

chinga4

Senior Member
Joined
Mar 18, 2013
Messages
131
Likes
27
Points
45
chinga4

chinga4

Senior Member
Joined Mar 18, 2013
131 27 45
Mm nakuuzia kwa 950000. Used like brand new. Imported from SA.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,676
Likes
2,792
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,676 2,792 280
Na samsung galaxy mega 6.3 sijui itauzwaje. Labda inajichaji yenyewe na ina bullet proof.
Boda boda mpyaaa plus 6 month insurance
 
D

dongbei

Member
Joined
Jan 18, 2013
Messages
63
Likes
3
Points
15
D

dongbei

Member
Joined Jan 18, 2013
63 3 15
Poa chinga, nimekupata. Ni pm no yako tuchonge zaidi
 
D

dongbei

Member
Joined
Jan 18, 2013
Messages
63
Likes
3
Points
15
D

dongbei

Member
Joined Jan 18, 2013
63 3 15
Me nauza yangu 850k. Imetumika 3 months iko kwenye condition nzuri sana...no scratches
Aksante mkuu, nilitaka jua bei maana kwa sasa nipo china na around tar 5 mwezi ujao nitakuja bongo sasa nilitaka nije nazo kidogo niziuze maana huku bei yake ipo cheap kidogo so nadhani kuna faida kidogo, kama kunamtu atahtaj tuwasiliane kwa PM then tutapeane mawasiliano zaidi!!
 
D

dongbei

Member
Joined
Jan 18, 2013
Messages
63
Likes
3
Points
15
D

dongbei

Member
Joined Jan 18, 2013
63 3 15
nimewaelewa ndugu zangu wote kwa michango yenu. Sasa mimi nipo china na mwezi ujao aroundi tarehe 5 nakuja bongo, endapo kuna mtu anataka hiyo simu kwa bei cheap around nusu ya pesa ya huko, coz huku unaweza pate kwa tsh 400000/= hadi 380000/= , tuwasiliane zaidi kwa pm, then tutapeana contact zaidi!!

Thanks.
 

Forum statistics

Threads 1,274,090
Members 490,586
Posts 30,500,708