NEW!!medical examination form UDSM. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NEW!!medical examination form UDSM.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by nasssen, Sep 10, 2012.

  1. nasssen

    nasssen Senior Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 199
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 60
    Wanajamvi habari zenu za saizi. bila kupoteza muda ni kwamba udsm wametoa medical examination form unayotakiwa kuidownload na kwenda kuijaza hospitalini au kwny kituo chochote cha afya kinachotambulika na serikali. pia unatakiwa ujaze nakala mbili za fomu hiyo ambapo moja itatumika kwny registration na nyigine kama kumbukumbu chuoni. form inapatikana hapa: www.udsm.ac.tz/announcements/announcement.php?id=501&intVariationID=1&szTitle=Current
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    Oya,ziko pages ngap?
     
  3. Elijah

    Elijah JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,672
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Kujaza buku kumi tu
     
  4. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanafunzi wa udsm wote wanaijua website ya udsm sijajua kiherehere chako cha kila unachokiona kule unaleta hapa ni nini haswa
     
  5. Njunwa Wamavoko

    Njunwa Wamavoko JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 5,504
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    KINGXVI usipoweza kuchangia point kwenye kila thread i will always reward u 'A MIDDLE FINGER'!Mkale act ka great thinker cio kila thread unaongea mashudu!
     
  6. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,085
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
  7. siansakala

    siansakala Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HUYU JAMAA TANGU udsm wampige madole amekuwa akikitukana chuo chetu
     
  8. R

    Raymond mfuse Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Thanx 4 the gud info ma broz....just kp on updatin us achanen na huyo mwenye stress za kukosa uanachama wa UDSM...!
     
  9. S

    Suma mziwanda kageye JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo jamaa **** 2 achanen naye
     
  10. M

    MR NICO MUNISHI New Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Oya ni kwa wanafunz wa mwaka wa kwanza au wote?
     
  11. S

    Suma mziwanda kageye JF-Expert Member

    #11
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wafirst yr 2
     
  12. DANNFORD

    DANNFORD JF-Expert Member

    #12
    Sep 16, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 322
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 60
    inawahusu na wa duce?
     
Loading...