New Couples kwenye Relationship...

zagarinojo

JF-Expert Member
Jul 26, 2020
2,559
2,000
Hey MMU users! Nafikiria wale new couples kwenye relationship huwa wanakuwa na changamoto gani kwenye kuanza family mpya na kuzoeana kuwa kweli wife and husband...

Mapenzi hua sijui yananoga nadhani hayabadiliki mambo hata wakipata watoto au wakishapata watoto inakuwa tofauti au yanabaki vilevile

Unakuta bado wanajiona watoto bado wanadekezana.
Wanajiona pekee yao duniani
 

Tumbo Chura

Senior Member
Jul 14, 2020
114
500
Mwanzoni kila mmoja anaficha makucha,yaani tabia zake zisizofaa hazionyeshi wapo wanaoenda mbali zaidi ya kushindwa hata kujamba tu mbele ya mpenzi wake,Ila mkishazoeana na kugundua labda vitu ulivyovitarajia havipo kama ulivyodhani,yaani kabla hata ya watoto unajikuta tu kuna sauti ya utulivu inasikika kwa mbaali,LAITI NINGEJUA
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom